Enyi Tanesco Shinyanga mna matatizo gani?

Enyi Tanesco Shinyanga mna matatizo gani?

Ynamo

Member
Joined
Aug 14, 2013
Posts
21
Reaction score
6
Ni siku ya nne sasa umeme wenu umekuwa wa mashaka,dakika 5 upo dakika 2 umekatika.
kama kuna mgao mtuweke wazi basi au hata mtuambie tatizo ni nini hasa,sio kuwa vimulimuli mtatuunguzia mali zetu bure na fidia msilipe,.
umeme wenyew mwaupandisha bei kila kukicha na bado kuupata mpaka jasho litutoke.
Tuambieni tatizo tujue kinachoendelea.
 
yaani kweli wanakera,nilikuwa bakurutu pale,mziki unachanganya tu tanesco "wakapita nao"..sijui wanatumia mitambo gani isiyotaka mvua kabisa,sasa toka jana hakuna umeme..hawajui kuwa kuna uhusiano mkubwa kati ya android na tanesco?
 
hapa inabidi viongozi wa tanesco shy wawajibike, sio kukatika umeme tu hata ukifika ofisi ya mkoa utakut foleni kubwa utafikiri kwenye maduka ya ushirika zamani, siku ya kwenda tanesco kazi zote inabidi
zisimame kwa kweli mnakera sana
 
yaani kweli wanakera,nilikuwa bakurutu pale,mziki unachanganya tu tanesco "wakapita nao"..sijui wanatumia mitambo gani isiyotaka mvua kabisa,sasa toka jana hakuna umeme..hawajui kuwa kuna uhusiano mkubwa kati ya android na tanesco?

aise tena nilikereka kweli
 
halafu walivyo na kiherehere tarehe 26 washakata, Ukienda ofisini kwao bonge la foleni .... Tanesco Shy wajirekebishe
 
hapa inabidi viongozi wa tanesco shy wawajibike, sio kukatika umeme tu hata ukifika ofisi ya mkoa utakut foleni kubwa utafikiri kwenye maduka ya ushirika zamani, siku ya kwenda tanesco kazi zote inabidi
zisimame kwa kweli mnakera sana

kwenda tanesco kufanya nini mkuu.
 
Wametangaza kuna nguzo zimeanguka.
 
Ni siku ya nne sasa umeme wenu umekuwa wa mashaka,dakika 5 upo dakika 2 umekatika.
kama kuna mgao mtuweke wazi basi au hata mtuambie tatizo ni nini hasa,sio kuwa vimulimuli mtatuunguzia mali zetu bure na fidia msilipe,.
umeme wenyew mwaupandisha bei kila kukicha na bado kuupata mpaka jasho litutoke.
Tuambieni tatizo tujue kinachoendelea.

Mkuu sisi huku tushakuwa sugu
 
Back
Top Bottom