Enough is enough, Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr. Mashinji anapwaya

Enough is enough, Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr. Mashinji anapwaya

Usishangazwe na huyo kijana kichwani ni mtupu!! Uzuri utawala huu ni kama nyoka naafuta!! Mpaka 2020 nyoka wote watajulikana!!

Wakati mambo yakisonga mbele huku hatari ikiwa kubwa tayari vichwa maji aina ya mleta mada wanatamani kurejea nyuma!!

Wakati hata wanaCCM wamechoshwa na maigizo yao wanaibuka vizabi zabina waliojibanza upinzani kuonesha eti upinzani unalala ilhali CCM imeamka!!
Kinyaa sana!
Ili ujue wewe ndio mweupe kuliko mleta, hebu niambie mmetumiaje huo mwanya wa wanaccm wenyewe kuchoshwa na mambo katika kuijenga chadema?

Nauliza tena mmetumiaje huo mwanya?

Ndio utaona Hamna lililofanyika pamoja na kuwa na fursa nyingi zitakazowafanya wananchi wakiwemo wana ccm wenyewe wawaelewe!
 
Haiwezekani katibu mkuu wa Chadema kumaliza kari? mwaka mmoja bila kuwa na mkutano wake wa hadhara ambao anaiongoza yeye! Hapana haiwezekani! Haiwezekani katibu mkuu wa chama kikuu cha upinzani kama Chadema kutokushikiliwa katika mahakama yoyote ile nchini kwa madai ya uchochezi mwaka mzima tangu achaguliwe/ apitishwe! Sina maana kwamba aanzishe uchochezi, hapana ila kwa nchi kama Tanzania hii ya Magufuli haiwezekani katibu mkuu wa upinzani kuwa clean for all most one year! No! Big no!

Hivi huyu Dr. Mashinji amewahi kuangalia videos za Slaa kweli? Slaa alipita katikati ya michongoma na alikuwa active kwelikweli! Kule Kagera angekuwa Slaa alishaenda siku nyingiiii na serikali ingekuwa imeshakaa vikao kwa kauli ambazo angekuwa ametoa Slaa!!

No! Mashinji sioni jipya la kisiasa kutoka kwake zaidi ya kuvaa tu suti! We are done! Mashinji gooo..!

Mheshimiwa Mbowe tafadhali na kamati kuu oneni kuwa Mashinji mmembeba kama mzigo na anaua chama! Katibu mkuu asiye kiranja mahiri hatufai Chadema! Mashinji aondoke kweli kweli!!
Kamanda hilo ni chaguo la mzee. Wewe ni nani kuhoji haya. Unachangia chochote katika chama wewe ?hata senti huchangii. Halafu unahoji. Hahahaha. chama kina wenyewe jiangalie sana
 
hiyo kazi wangempa hata salum tungekuwa mbali
Mm si mpenzi wa chadema, ila hamna kiti kinakera kama kuona Lema anasota rumande wiki ya pili hii na makamanda wamekaa kimya hamna wakuanzisha sokomoko!
 
Nampenda Lema, Tumpe Lissu au Kubebea.

Au Wenje kupunguza maneno.
Mashinji awe strategist wa chama.
Kubenea yule hamna kitu! Alivuma kipindi anatumika, lkn sasa hivi pamoj na kupewa kisemeo bunge hana lolote!
 
Haiwezekani katibu mkuu wa Chadema kumaliza karibu mwaka mmoja bila kuwa na mkutano wake wa hadhara ambao anaiongoza yeye! Hapana haiwezekani! Haiwezekani katibu mkuu wa chama kikuu cha upinzani kama Chadema kutokushikiliwa katika mahakama yoyote ile nchini kwa madai ya uchochezi mwaka mzima tangu achaguliwe/ apitishwe! Sina maana kwamba aanzishe uchochezi, hapana ila kwa nchi kama Tanzania hii ya Magufuli haiwezekani katibu mkuu wa upinzani kuwa clean for all most one year! No! Big no!

Hivi huyu Dr. Mashinji amewahi kuangalia videos za Slaa kweli? Slaa alipita katikati ya michongoma na alikuwa active kwelikweli! Kule Kagera angekuwa Slaa alishaenda siku nyingiiii na serikali ingekuwa imeshakaa vikao kwa kauli ambazo angekuwa ametoa Slaa!!

No! Mashinji sioni jipya la kisiasa kutoka kwake zaidi ya kuvaa tu suti! We are done! Mashinji gooo..!

Mheshimiwa Mbowe tafadhali na kamati kuu oneni kuwa Mashinji mmembeba kama mzigo na anaua chama! Katibu mkuu asiye kiranja mahiri hatufai Chadema! Mashinji aondoke kweli kweli!!
Msaliti kijana...leo umeona umuhimu wa Dr. Slaa baada ya kumtukana sana....leo 'katibu mkuu msomi kuliko wote duniani' mmemchoka hata kabla ya mwaka mmoja?
 
Msaliti kijana...leo umeona umuhimu wa Dr. Slaa baada ya kumtukana sana....leo 'katibu mkuu msomi kuliko wote duniani' mmemchoka hata kabla ya mwaka mmoja?
Mimi siyo msaliti bali naangalia na kusema. Siwezi kufumba macho huku nikiona jambo haliko sawa!
 
Dah ..Hilo shavu Dr Mashinji angepewa Dr. Lema pangekuwa patamu sana hapo 😀😀😀😀
 
Kwani alipatikana vipi huyu katibu mkuu?
Tuliambiwa ni katibu mkuu msomi kuliko wote na pia anasifika kwa kuanzisha migomo, vipi tena mnaanza kumgeuka?
 
Tanzanian ya viwanda watu wenyewe mawazo Yao ndio haya......ipo kazi.
 
Kwani huyo mwanajeshi katibu wa lisisiemu yeye yuko wapi ni mgonjwa au kapotea bado mnamtafuta akipatikana mtwambie kafanya nini tangu ateuliwa awamu hii ya tano baada ya tangazo la mkulu najuwa nae hakushinda kwenye jimbo kwa sababu sio mbunge, nawewe mleta uzi inaonekana unaishi BURUNDI si TANZANIA vinginevyo ubongo wako unashindwa kutambua katazo la masisiemu
 
Twambieni Kinana mwakamzima amefanyanini.Ameshindwa kuwalipa mishahara watendaji wa chama cha majizi.Mwacheni Mashinji achepe kazi.
 
Dah mtoa mada umenigusa moyo wangu sana,huyu katibu mkuu hajui zile amsha amsha,chama kimepoa mno utadhani TADEA sijui ! Ile nafasi anapwaya sana tena mno.Pls Mbowe mimi ni miongoni mwa wanachama watiifu kwa Chadema naomba badili tena gia angani,katibu wangu anapwayaaaaa mno.
 
Simba mwendokasi pole ndo mlangwa nyama. Anaweza kuwa domo kaya lakini mwisho anaishia kuandika twiga kwenye ndege kia
 
Back
Top Bottom