Engine ya Suzuki eskudo

Engine ya Suzuki eskudo

Mlima meru

Senior Member
Joined
Dec 30, 2012
Posts
114
Reaction score
20
Hi wadau
ninayo Suzuki ambayo inasumbua sumbua na nimepata wazo la kununua engine complete na geer box. Suzuki yenyewe in Milango 3 na ipo moshi.
napendelea engine automatic iliyokwenye hali nzuri kwani itakaguliwa na fundi na iwe na cc Kati ya 1200 na 1450

asanten
 
So, unataka nn, ushauri, wapi inapatikana, engine gani itakuwa compatible na Suzuki yako.
Funguka Mlima meru
 
Nataka kujua aina gani ya engine itafaa, wapi inapatikana na bei yake
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom