Eng Mhando voted best East African power Utility CEO


Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2009
Messages
1,649
Likes
19
Points
135
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2009
1,649 19 135
In the just ended EAPC Forum Uganda , Our very own Eng Mhando has been voted as the best EA CEO for power Utility surpassing fellow Umeme and KLPC CEO's!!
Congratulations Eng Mhando!!

Vigezo vya kumchagua

1. New technologies such as smart meters ( MRI ) no other EA country has those, these meters are 'smart' bcoz they are read from source, disconnected and recconected from source, all large powers users have them up to mid business owners, if you even temper with it a signal is sent immediately describing nature of tempering done e.g door opened etc


2. LUKU roll out...wenzetu bado wako kwenye conversion meters...


3.Different ways to pay bills through banks and third party vendors such as MPesa etc


4. Perfomance Development Programme for Dar & Coast regions

I submit.
 
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
5,106
Likes
49
Points
145
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
5,106 49 145
In the just ended EAPC Forum Uganda , Our very own Eng Mhando has been voted as the best EA CEO for power Utility surpassing fellow Umeme and KLPC CEO's!!
Congratulations Eng Mhando!!

Vigezo vya kumchagua

1. New technologies such as smart meters ( MRI ) no other EA country has those, these meters are 'smart' bcoz they are read from source, disconnected and recconected from source, all large powers users have them up to mid business owners, if you even temper with it a signal is sent immediately describing nature of tempering done e.g door opened etc


2. LUKU roll out...wenzetu bado wako kwenye conversion meters...


3.Different ways to pay bills through banks and third party vendors such as MPesa etc


4. Perfomance Development Programme for Dar & Coast regions

I submit.
Nadhani kuna kipengele kimoja wamekiruka nacho ni power supply distribution maana wenzetu juu ukame unaowakabili hawana makali ya mgao wa umeme kama sie tunaoishi kwa umeme wa MEGAWATT. kila siku kukicha ni hadithi za MAMEGAWATT UMEME HAKUNA!!!!
 
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2009
Messages
1,649
Likes
19
Points
135
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2009
1,649 19 135
Nadhani kuna kipengele kimoja wamekiruka nacho ni power supply distribution maana wenzetu juu ukame unaowakabili hawana makali ya mgao wa umeme kama sie tunaoishi kwa umeme wa MEGAWATT. kila siku kukicha ni hadithi za MAMEGAWATT UMEME HAKUNA!!!!
<br />
<br />
Yeah much as I hate sayin it,but they should take parameters such as affordabiltiy, access to power, power outages,trippage per feeder and customer satisfactions

The voters are benefitting(sp) from the new technologies employed by TANESCO currently
 
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
5,106
Likes
49
Points
145
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
5,106 49 145
<br />
<br />
Yeah much as I hate sayin it,but they should take parameters such as affordabiltiy, access to power, power outages,trippage per feeder and customer satisfactions

The voters are benefitting(sp) from the new technologies employed by TANESCO currently
Indeed besti we have new technology but no electricity unanikumbusha hadithi ya mkuu wa kaya akiisifia e government wakati umeme wenyewe hakuna sasa sijui tutatumia computer za mafuta ya taa.

Isitoshe elimu yenyewe ndio hiyo mgogoro na wenye access ya computer hawazidi asilimia 10 ya population sasa sijui manufaa ya e-government yatatoka wapi.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,135
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,135 280
kwa hizo criteria ni tanesco ndo wangepewa zawadi

mhando ana miezi tu kama ceo
na ishu ya luku ipo zaidi ya miaka 15

na mengineyo ameyakuta
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,710
Likes
46,040
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,710 46,040 280
Mi nilidhani kavumbua limtambo la kuzalishia umeme kwa kutumia maji taka na kinyesi kumbe wapi...
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,217
Likes
1,915
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,217 1,915 280
What?
Tunataka umeme wa uhakika na kwa wananchi wengi zaidi!
F**ck technologies!
 
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2009
Messages
1,649
Likes
19
Points
135
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2009
1,649 19 135
kwa hizo criteria ni tanesco ndo wangepewa zawadi<br />
<br />
mhando ana miezi tu kama ceo<br />
na ishu ya luku ipo zaidi ya miaka 15<br />
<br />
na mengineyo ameyakuta
<br />
<br />
The boss nimekukubali , thanks for this extremely useful post!
 
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2009
Messages
1,649
Likes
19
Points
135
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2009
1,649 19 135
Indeed besti we have new technology but no electricity unanikumbusha hadithi ya mkuu wa kaya akiisifia e government wakati umeme wenyewe hakuna sasa sijui tutatumia computer za mafuta ya taa. <br />
<br />
Isitoshe elimu yenyewe ndio hiyo mgogoro na wenye access ya computer hawazidi asilimia 10 ya population sasa sijui manufaa ya e-government yatatoka wapi.
<br />
<br />
Heheheheh...kweli wacha tu niendelee kuunga hizi fibre angalau umeme mkikosa hata mtandao usitoke...
 
M

mams

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2009
Messages
616
Likes
8
Points
35
M

mams

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2009
616 8 35
next time nadhani wataweka kipengele cha power generation and distribuion
 
MANAMBA

MANAMBA

Senior Member
Joined
Jan 16, 2011
Messages
169
Likes
1
Points
0
MANAMBA

MANAMBA

Senior Member
Joined Jan 16, 2011
169 1 0
Waliostahili zawadi hiyo ni wa TZ kwa kuonyesha kwamba wanaweza kuishi gizani kwa muda mrefu na maisha yakaendelea kama kawa.
 
N

Nyafi

Member
Joined
Oct 27, 2009
Messages
16
Likes
0
Points
0
N

Nyafi

Member
Joined Oct 27, 2009
16 0 0
Mhe Manamba hii avatar yako imenikumbusha ule mradi wa kuzalisha umeme kwa kutumia mabaki ya mkonge sijui uliishia wapi.
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,597
Likes
523
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,597 523 280
Our very best is in trouble now!!!
 
S

Samkyjr

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
363
Likes
5
Points
35
S

Samkyjr

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
363 5 35
Kwa africa ni sawa kwasababu huwa hatuna muda wa kuchunguza ufanisi wa mtu kama itakiwavyo, kuna mwalimu mbeya vijijini alichaguliwa kuwa mfanyakazi bora na kupewa zawadi wakati ni mtoro na hajafika kituo cha kazi.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
Nimekuja na moto! Kumbe stori za mwaka jana? Gggrrrhhh!
 
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2009
Messages
12,898
Likes
3,440
Points
280
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2009
12,898 3,440 280
Really? Eh um oh! Anyway withought doubt Kenya has the best power mix comprising hydro, wind, geothermal and thermal powet plants.
 
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
3,772
Likes
76
Points
145
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
3,772 76 145
Mdada Umesahau vigezo vingine:
1. Kuanzisha kampuni na mke wake kwa mtaji wa milioni 10 asubuhi na jioni kampuni inaingiza 900 millioni check ya malipo hayo ikisainiwa na mhando huyo huyo.

2. Kula dili la kuuziwa nguzo kutoka Mufindi Iringa zilizopelekwa mombasa kupigwa mhuri wa South Africa na kurudishwa Tanzania kama zimetoka South Africa
kwa mwendo huu naamini alistahili tuzo mbili au tatu

<br />
<br />
Yeah much as I hate sayin it,but they should take parameters such as affordabiltiy, access to power, power outages,trippage per feeder and customer satisfactions

The voters are benefitting(sp) from the new technologies employed by TANESCO currently
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,909
Likes
4,387
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,909 4,387 280
Hana lolote kazi ilifanywa na Dr Idris Rashid,muda huu ungekuta tunanunua vocha za luku kama vile za simu
 
Lasikoki

Lasikoki

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2010
Messages
642
Likes
4
Points
0
Lasikoki

Lasikoki

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2010
642 4 0
stupid idiot indeed!

Tuna wasiwasi pia na mamlaka ya uteuzi inaonekana wana vigezo dhaifu sana.

Haiwezekani CEO akae kwa muda mfupi ofisini halafu atuzwe kwa 'best perfomance'. Mafanikio yote yanayoaungumzwa yamekuwepo kwa mudamrefu.

Angalau hata Rashid Idrissa tungeelewa naye siyo kiviile!
 

Forum statistics

Threads 1,235,142
Members 474,353
Posts 29,213,175