Endelea kusonga: Je, umewahi kuwa na mazungumzo na nafsi yako?

Amalrik TZ

JF-Expert Member
Aug 9, 2020
304
250
Je, Umewahi kuwa na mazungumzo na Nafsi yako?

Ninachojua ni kuwa kwa kila mwanadamu jibu ni ndio, haswa wakati tunapokwama kwenye dhoruba kubwa na lazima tuchague njia moja ya kwenda mbele.

Unajua wakati mambo yanapokwenda ndivyo sivyo sisi wengine tunapata vita kubwa sana katika nafsi zetu na dhahiri kuna upande hupata ushindi katika vita hiyo ya ndani.

Lakini siwezi kujua kwako ni upande gani unapata ushindi.

Je, Unapopata misukosuko katika kile unachokifanya Unaachanachi au unaendelea kusonga mbele?

Ningependa kujua hadithi yako .

Binafsi Katika wiki zilizopita nilikuwa na vita vikali na roho yangu wakati mambo yalipokuwa yakienda kombo katika biashara yangu.

Haya yalikuwa mazungumzo ambayo ndani ya nafsi yangu nilikuwa nayo:

Rafiki: twende.
Mimi: Siwezi kuifanya, Ni ngumu sana na sistahili.
Nafsi: Endelea kusonga.
Mimi: Siwezi kuona njia kuna giza nene.
Nafsi: Endelea kusonga.
Mimi: Nimechoka.
Nafsi: Endelea kusonga
Mimi: Unajua hakuna mantiki katika kile ninachofanya
Nafsi: Endelea kusonga
Mimi: Kwa hivyo naweza kusonga mbele?
Nafsi: endelea kusonga
Mimi: Je! Ikiwa ulifanya maamuzi ambayo sio sahihi na ndio yanasababisha kuleta majibu hasi?
Nafsi: Endelea kusonga
Mimi: Unaniambia mimi endelea kusonga, kwa hivyo, mpaka lini?
Nafsi: endelea kusonga
Nafsi: Sawa haki yako ya kutilia shaka ushauri wangu, unajua nini?
Mimi: Ndio,
Nafsi: Ninaweza kukukumbusha kitu. Je! Unasoma Biblia na kuamini neno la Mungu? Mimi: Ndio mimi.
Nafsi: Nzuri sana. Ninaweza kukukumbusha hadithi za kupendeza kutoka Kutoka 14. Mstari wa 10 na 15.
Mimi: Mhhhh
Nafsi: Kitabu hicho unachosoma kila siku kinasema hivi; "Farao alipokaribia, Waisraeli waliinua macho, na tazama, Wamisri walikuwa wakitembea baada yao. Waliogopa sana na wakamlilia Bwana." Kutoka 14:10 Walikuwa wakilia kama wewe, sivyo?
Mimi: Ndio
Nafsi: Lakini wewe ni nini Bwana alimwambia Musa?
Mimi: Sijui.
Nafsi: "Ndipo Bwana akamwambia Musa," Kwa nini unanililia? (A) Waambie Waisraeli wasonge mbele. " Kutoka 14:15 Nafsi: Nadhani sasa pata uhakika?
Mimi: Ndio nitaendelea kusonga.
Mimi: Asante kwa ushauri
Nafsi: Karibu.
 

Emar

JF-Expert Member
Nov 15, 2018
991
1,000
Hahahaha! hapo ni mimi kabisa nafsi na mwili unaweza bishyana hata masaa matatu, sanasana nikiwa bafuni natumia asilimia tisini kufikiria na kubishana , na kumi kuoga. unaweza kuta nimekaa saa zima ila dk 10 ndo nimeoga
 

ndege JOHN

JF-Expert Member
Aug 31, 2016
10,956
2,000
Mimi siogopi chochote Ni mwendo wa kula maisha tu kwa kwenda mbele..ila kiukweli leo naamua kabisa kuacha pombe na kuangalia x...sitarudia Tena hio michezo nafuu nimrudie mwenyeziMungu kwa nafsi yangu yote.
#together we can change#
 

Amalrik TZ

JF-Expert Member
Aug 9, 2020
304
250
Hahahaha! hapo ni mimi kabisa nafsi na mwili unaweza bishyana hata masaa matatu, sanasana nikiwa bafuni natumia asilimia tisini kufikiria na kubishana , na kumi kuoga. unaweza kuta nimekaa saa zima ila dk 10 ndo nimeoga
 

Amalrik TZ

JF-Expert Member
Aug 9, 2020
304
250
Mimi siogopi chochote Ni mwendo wa kula maisha tu kwa kwenda mbele..ila kiukweli leo naamua kabisa kuacha pombe na kuangalia x...sitarudia Tena hio michezo nafuu nimrudie mwenyeziMungu kwa nafsi yangu yote.
#together we can change#
Kuwa na dhamira lakini jua inahitaji juhudi na commitment kubwa sana ili uweze kuacha hizo mambo hata sisi tulikuwa wahanga lakini tulipodhamiria kutoka moyoni tulishinda hizo mambo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom