Embu skia hili totooo!!!!!!

Embu skia hili totooo!!!!!!

Shixi889

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2012
Posts
338
Reaction score
208
TOTO; Mama unajua hausgel we2 ni malaika??
MAMA;Kwa nini?unasema hivyo??
TOTO;Jana nilimwona ameshikilia ukuta akiwa uchi na mikono ameinua juu anaongea na yesu anasema...ooooh Yesu wangu nakuja...Oooh Yesu wangu nakuja jamani!!!
yani isingekua baba kumshikilia kwa nyuma nae akiwa uchi, saa hizii angekuwa mbinguniii!!!!!!
MAMA;WHAAAT!!!!!
 
hahaaaaaaaa, mtoto kamuoteshea nyasi hausegirl kwenye kibarua chake, baba hapo kaz anayo duh......
 
Mheshimiwa km yupo itabidi kuchanganya maguu fasta
 
TOTO; Mama unajua hausgel we2 ni malaika??
MAMA;Kwa nini?unasema hivyo??
TOTO;Jana nilimwona ameshikilia ukuta akiwa uchi na mikono ameinua juu anaongea na yesu anasema...ooooh Yesu wangu nakuja...Oooh Yesu wangu nakuja jamani!!!
yani isingekua baba kumshikilia kwa nyuma nae akiwa uchi, saa hizii angekuwa mbinguniii!!!!!!
MAMA;WHAAAT!!!!!
Nimeipenda mweeee, hebu nitafutie housegirl mchamungu kama huyo aisee..
 
Hii imefanana na ile ya mtoto aliyeulizwa unamuombaje mungu mtoto akajibu nainuwa miguu juu. kwa msham
ngao akaulizwa kivipi akasema kila siku mama anainuwa miguu juu na kusema oh ma god oh ma god am coming
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom