Embu funguka, umemsevu mchepuko wako kwa jina gani?

DATAZ

JF-Expert Member
May 25, 2012
1,384
2,000
Mimi nimemsevu kwa jina la Dalali

Yupo dalali mmoja aliwahi kumrusha wife pesa japo tulikuja ya maliza, lakini hadi leo hampendi sana..

Nokaona hapahapa nipate jina la mchepuko, nikasevu Dalali wa viwanja.

Embu tupe wako...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom