Embu funguka, umemsevu mchepuko wako kwa jina gani?

ledada

JF-Expert Member
Oct 4, 2015
14,653
2,000
Nmekukumbusha wap mpenzi?
Hapa
IMG_20180305_131512_345.jpg
 

Jolie Jolie

JF-Expert Member
Dec 28, 2017
7,416
2,000
Weeee sikia unaisoma kwanza na kuimeza huku ukiwaza kuitendea kazi alafu sasa matusi utakayoporomosha hapo kwa mama la mama ...utasikia vyuma vimekaza kweli mpaka huyu mpumbavu sijui nani anafowad sms ....ngoja nizifute sitak ujinga mm
Hahahaha unaanza kujitukanisha wakati ukienda pemben unamtext mchepuko kwa mahaba yote kumbe mnamezaga sms
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom