Embe zinaongeza nyongo??


Lamchina

Lamchina

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
240
Likes
6
Points
0
Lamchina

Lamchina

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
240 6 0
Sehemu kubwa ya nchi kwa sasa ni msimu wa maembe
Kuna watu husema kwamba ongezeko la ulaji kupita kiasi huchangia ongezeko la nyongo mwilini

Je kuna ukweli wowote??
Karibuni kwa michango yenu
​
 
Lamchina

Lamchina

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
240
Likes
6
Points
0
Lamchina

Lamchina

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
240 6 0
mmhh mbona mnapita tu
hakuna wenye idea yoyote?
 

Forum statistics

Threads 1,250,610
Members 481,419
Posts 29,738,686