Elimu ya jabali la kiswahili shaaban robert hii hapa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Elimu ya jabali la kiswahili shaaban robert hii hapa

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Nancheto, Aug 13, 2011.

  1. N

    Nancheto Member

    #1
    Aug 13, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wasiofahamu elimu ya mwandishi wa vitabu vya riwaya na mashairi hayati shaaban Robert ana elimu ya darasa la nne.Unazikumbuka
    kazi zake hizi?Kusadikika,kufikirika,Adili na Nduguze n.k.Je hao wasomi wetu wa sasa na phD zao za vitini watamfikia huyu?
     
  2. h

    hoyce JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,108
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    @muulize Kigwangalla
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,003
    Likes Received: 2,268
    Trophy Points: 280
    Dr.Augustine L. Mrema!!
     
  4. c

    cyberspace JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br /> Dr. Mzindakaya
    Dr. Deodorus Kamala
    Dr. Emmanuel Nchimbi
     
  5. J

    Justine Kilasara Member

    #5
    Aug 14, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wameandika makala nyingi tu za kueleweka, zinatumika dunia nzima, ili umaarufu wao upande inabidi wafe kwanza.
     
  6. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,542
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Shaaban Robert hakuwa na darasa nne tu. Alimaliza Middle School ya Kikoloni ambayo kwa sasa unaweza kuilinganisha na Form Six. Alijiendeleza kielimu binafsi akiwa anafanya kazi serikalini. Vyeti, hasa vya siku hizi, havionyeshi ujuzi wala umahiri wa mtu. Siku zile ilikuwa hivyo.
     
  7. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,291
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Dr. Jakaya Mrisho Kikwete.
     
  8. N

    Nancheto Member

    #8
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    l
    kumbukumbu zaonesha kuwa alimaliza darasa la nne kwenye shule ya kichwele(kwa sasa uhuru mchanganyiko) mwaka 1922 kisha alirudi pangani na hatimaye aliajiriwa kwenye idara ya forodha hapo pangani.si vibaya ukitujuza kama kuna kozi zingine alisoma baada ya ajira hiyo ya mkoloni
     
  9. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,162
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Dr W Slaa
     
  10. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    unamautani na mshua eti enh!
     
Loading...