Elimu ya Darasa la Nane (middle school) enzi za mkoloni Muingereza

Elimu ya Darasa la Nane (middle school) enzi za mkoloni Muingereza

feraday10

Member
Joined
Aug 30, 2020
Posts
34
Reaction score
19
Habari za wasaa huu wakuu natumaini mu wazima niende moja kwa moja katika mada.

Wakuu hii elimu kwa Sasa tunaweza tukaiweka level gani na elimu ya sasa, maana wazee walioipata hii elimu wanajisifia sana hata ukiwa na degree kwasasa unaonekana ufui dafu kwa mtu wa la nane (middle School).

Je, ni kweli ilikuwa bora sana kuliko elimu zetu za sasa hivi?

Karibuni wakuu tujuzane.
 
Hii mada iko biased mkuu, Mbaya zaidi wengi humu ni wale wa 90+
 
Standard six in those days is better than a university Today. When education was education.
....a man of the people..

Sent from my TECNO F1 using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom