Elimu kisiwe kigezo sana cha kutafuta wachumba maana wengine hatujasoma sana

ndusyepo

Senior Member
Jul 2, 2013
166
195
Jamani hizi elimu zisiwe kigezo sana cha kutafuta wachumba maana wengine hatujasoma lakini tunaupendo wa dhati mtuangalie na sisi, sasa mkioana wote mliosoma na sisi tutaoa/kuolewa na kina nani na upende usipende ambao hatujasoma sana ndo tunajua kupenda na kujali vibaya mno.
 

kampelewele

JF-Expert Member
Oct 13, 2014
2,767
2,000
jamani hizi elimu zisiwe kigezo sana cha kutafuta wachumba maana wngine hatujasoma lakini tunaupendo wa dhati mtuangalie na sisi....sa mkioana wote mliosoma na ss tutaoa/ kuolewa na kina nani.......na upende usipende ambao hatujasoma sana ndo tunajua kupenda na kujari vibaya mno.
Ukiona hivyo jisajili na shule kwanza, mapenzi baadaye
 

Queen Kan

JF-Expert Member
Dec 26, 2012
3,458
2,000
jamani hizi elimu zisiwe kigezo sana cha kutafuta wachumba maana wngine hatujasoma lakini tunaupendo wa dhati mtuangalie na sisi....sa mkioana wote mliosoma na ss tutaoa/ kuolewa na kina nani.......na upende usipende ambao hatujasoma sana ndo tunajua kupenda na kujari vibaya mno.
Tusyaga itolo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom