Elimu bora nchini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Elimu bora nchini

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bujibuji, Dec 28, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,530
    Likes Received: 9,953
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    [​IMG]
     

    Attached Files:

    • 1.jpg
      1.jpg
      File size:
      91.5 KB
      Views:
      276
  2. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    na ifikapo 2015 hayo madawati mazima yote yatakuwa yamekwiha haribika, wote watakuwa wanakaa chini.....better life for all tanzanians
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,912
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 280
    God Bless Tanzania! Nakupenda Tanzania!:redfaces:
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,912
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 280
    Nahisi pia huyo mwalimu wao naye amekaa chini sema hakutaka aonekane masikini:A S 39:
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,530
    Likes Received: 9,953
    Trophy Points: 280
    Tuna safari ndefu ya kwenda ili kufikia lengo la elimu bora kwa kila mtoto.
    Hao tunaowaona hawapati elimu bora, wapo kwenye mazoezi ya kupiga desa kwa ajili ya mitihani ya nekta
     
  6. semango

    semango JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    daaah!halafu serikali inawajengea waheshimiwa majumba mpaka yana swimming pools!
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,530
    Likes Received: 9,953
    Trophy Points: 280
    Hebu ngoja niangalie mtoto wa waziri mkuu ambaye anasifika sana kwa kuishi maisha ya mtanzania wa hali ya chini kama yuko kwenye darasa hili
     
  8. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hilo darasa mbona limeendelea sana na linaweza kuwa la mfano,kama ukitembelea kijijini kwetu Nusa ndipo utaweza kuona darasa halisi la mpiga kura wa CCM.Nikipata picha zake nitakuwekea.
     
  9. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 3,147
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Mnamlipa Downs bilioni 185, IPTL kila siku milioni 55, madini wazungu wanajichukulia kama vile mali yao wanawapa commission watu wa serikalini, halafu SERIKALI inaenda UN kujisifia kuhusu elimu, aibu kubwa hii sababu hela tunayo ya kuondokana na haya mateso kwa watoto.
     
  10. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,556
    Likes Received: 928
    Trophy Points: 280
    halafu mnalipa deni la dowans bilioni 200, kweli Tanzania mna kazi nzito
     
  11. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,343
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    na mwalimu wao anakaa kwenye nyumba ya mbavu za mbwa.............
     
  12. s

    samvande2002 JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2010
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 408
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    we dont need to wait for someone to come and bring changes in Tanzania.

    we are those changes.

    C'mon Tanzanians
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,530
    Likes Received: 9,953
    Trophy Points: 280
    Lakini ccm haiwezi kutuletea mabadiliko, lazima tuongoe kabla hata hayo madarasa hayajaezuliwa mabati na kupelekwa kwenye mabanda ya kukunua vyuma chakavu
     
  14. Mitchell

    Mitchell JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 330
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    :redfaces: kweli tanzania hakuna usawa wenzenu afya tu wanachekiwa ulaya, spika anajengewa jumba la mamilioni tena lenye swimming pool, dowans wanalipwa alote of shillings but luk at wat they did to our children with our own money, may God help us. poor us ...............
     
  15. Obi

    Obi JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2010
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 376
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kweli elimu bora kwa kila mtoto wa kitanzania inawezekana. Wenzetu wanafikiria kufanya tafiti za kisayansi kwenye sayari mbalimbali watoto wetu wanasoma wakikaa chini.
     
  16. Tundapori

    Tundapori JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 12, 2007
    Messages: 512
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Forward hii picha UN, itawafaa sana.
     
  17. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Have been there once, I must say its painfully experience!
     
Loading...