Election Tally


J

jmugoF

New Member
Joined
Oct 25, 2010
Messages
1
Likes
0
Points
0
J

jmugoF

New Member
Joined Oct 25, 2010
1 0 0
Nimekuwa nikifuatilia uchaguzi huu wa TZ kwa karibu, kuna jambo moja sijaelewa, je kama results ni tume tu inasoma i mean za urais, sasa nani anafuatilia kama tally iliyopatikana mkoani au wilayani ndio imesomwa? pili Returning officer wa Mkoa kwa nini asisome official results za mkoa wake?
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
Mkoani zipo na vituoni zipo na ziko tofauti na za tume.
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,594
Likes
660
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,594 660 280
Za tume sio zile za ukweli. Wameamua kuwa wezi wa wazi mbele za watu. Vibaka wanachomwa moto sijui hawa wanatarajia kufanywa nini.
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
ngoja watu wawachome moto NEC ni majangili
 
DICTATOR

DICTATOR

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
392
Likes
1
Points
0
DICTATOR

DICTATOR

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
392 1 0
Hivi hawa NEC ofisi zao ziko wapi jamani? niwekee data za direction tufuate haki yetu nauhakika Dr Slaa akitoa mwongozo tu, tutawamaliza NEC ndani ya siku moja adabu itakuwepo pale.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Ingekuwa uarabuni ofisi za NEC kwa sasa zisingekuwepo
 
M

MAKAH

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
1,595
Likes
6
Points
0
M

MAKAH

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
1,595 6 0
Mkoani zipo na vituoni zipo na ziko tofauti na za tume.
tupatie ushahidi wa hizo takwimu otherwise it is as better to keep silent!!!!
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,385
Likes
2,448
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,385 2,448 280
Matokeo ya Urais yanatangazwa kwenye kila kituo cha kupigia kura kwa kubandikwa ila anayetamka ni NEC, sasa sijui kubandika sio kutangaza!
 
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
za tume sio zile za ukweli. Wameamua kuwa wezi wa wazi mbele za watu. Vibaka wanachomwa moto sijui hawa wanatarajia kufanywa nini.

huo ushahidi wa hilo ndio tunautafuta, ndio maana tunawaomba wagombea ambao wanahisi wamechakachuliwa watupatie hizo figures kwa mujibu wa nakala za matokeo walizonazo.
 
nyasatu

nyasatu

Member
Joined
May 15, 2009
Messages
72
Likes
0
Points
0
nyasatu

nyasatu

Member
Joined May 15, 2009
72 0 0
Hivi hawa NEC ofisi zao ziko wapi jamani? niwekee data za direction tufuate haki yetu nauhakika Dr Slaa akitoa mwongozo tu, tutawamaliza NEC ndani ya siku moja adabu itakuwepo pale.
ahaa kama hawajahama nahisi ofisi zao zipo mbele ya crdb ya clock tower banch,maeneo ilipo balozi za kameruni na uholanzii,mm naombeni kuuliza hata hao wachakachuaji wanaishi wapiii,yani hawa uarabuni unakulanao sahani moja kilainiii hata kwa baruti tuu
 
nyasatu

nyasatu

Member
Joined
May 15, 2009
Messages
72
Likes
0
Points
0
nyasatu

nyasatu

Member
Joined May 15, 2009
72 0 0
Sorry pointof correction sio clock tower,bali inaitwa holland branch,The Branch is in the Holland House at the junction of Ohio Street and Samora Machel Avenue, due East from the Askari Monument, opposite the British Council Library and the Audit House.
 
Omulangi

Omulangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
1,028
Likes
41
Points
145
Omulangi

Omulangi

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
1,028 41 145
PEOPLEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEES POOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOWER:A S angry:
 

Forum statistics

Threads 1,236,622
Members 475,218
Posts 29,264,575