Election day | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Election day

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Swahilian, Oct 31, 2010.

  1. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 585
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mi naskia raha isiyo kifani kwa siku hii njema...
    Jumapili ilo njema kwetu watanzania....

    Siku tuloisubiri kwa hamu na kwa uwezo wa mola imeingia....

    Amkeni kaka na Dada inukeni vitandani mwombeni mola aweze jaalia....

    Siku mpya ya kujenga na kupanga yajayo ni uchaguzi umefikia....

    Wapo walolala na kuamka na walolala na sasa asubuhi yakaribia kufika....

    Mtihani huu wa Taifa masomo tulopata yatutosha, nakuombeni nyote maswali ya majibu kuyakumbuka.....

    Majibu yetu yawe yale Halisi na Rahisi...

    Tumchague yule tumpendaye, aaminikaye na tumtegemeaye

    Tafadhali Watanzania wenzangu nakuombeni.

    Mungu ibariki Afrika' Mungu ibariki Tanzania'


    TUMCHAGUE RAIS.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,270
    Likes Received: 19,413
    Trophy Points: 280
    Slaa kwa kishindo
     
  3. Kinyau

    Kinyau JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 24, 2006
    Messages: 793
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    Mungu Ibariki Tanzania
     
  4. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Amina.
     
  5. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 135
    ........Nafuu election day imefika, Mungu tujalie uzima tuweze kwenda kupiga kura hapo asubuhi.
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,773
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mungu tubariki watanzania tuweze kumchagua Rais wetu Slaa kimbilio la wanyonge
     
  7. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inueni mioyo!
     
  8. M

    Msharika JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 936
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Twainua kwa bwana, kumtawaza rais mpya chaguo la watanzania
     
Loading...