Edward Lowassa hukukidhi kiu ya wanawake!

Mh. Lowasa alialikwa katika mkutano.haikua mda wa kutoa hotuba ndefu. Alichokisema ndio muhimu kuwaunga mkono wakina wamama. Hawezi kuongea mengi na sera bado kinaandaliwa.
 

UKIWA HAUJUI UNACHOKIANDIKA basi utaandika pumba lakini anajua anachokiandika mwa maana mwenye akili anaondoka mwenye mtihani anajua atapata nini?
ki ukweli hana sifa za kuongoza wasomi andoke zake
 
Mh. Lowasa alialikwa katika mkutano.haikua mda wa kutoa hotuba ndefu. Alichokisema ndio muhimu kuwaunga mkono wakina wamama. Hawezi kuongea mengi na sera bado kinaandaliwa.

mkutano ulikuwa wa nani ,fatilia tangazo la mkutano huo
 
Ccm Mnahasira Na Lowasa! Yaan Hamlali ,angalien Msije Umkashndwa Hata Shughuli Za Uzazi! Inavoonekana Hatakama Ukiwa Kwenye Mechi Ukikumbuka Jina La El Kazi Inaharibka ,
 
Munapenda maneno mengi ndiyo maana nchi iko hivi. Jesus alisema maneno yenu ya we ndiyo au hapana mengi yanatoka kwa ibilisi.
 
Kabla ya hotuba wakina Mbowe wanamkaririsha mambo meengi mengi lakini mzee wa watu akinyanyuka tu kwenda kutoa hotuba yote yana evaporate. Yanapepea. Anabakia kukumbuka aliselema halija. Hahahahaha
 
Munapenda maneno mengi ndiyo maana nchi iko hivi. Jesus alisema maneno yenu ya we ndiyo au hapana mengi yanatoka kwa ibilisi.
Mbona Mbowe na Dr Slaa wana maneno mengi au umesahau. ?!! Lissu, Mdee
 

Kanone kwa sasa tumeshachelewa.Tupo mstari wa mbele vitani.Vita lazima tushinde.Tutarudi nyuma pale tu tunapotaka kuretreat.Tunatakiwa tuweke matatizo yetu pembeni.Wakati wa evaluation bado.Tusonge mbele vita bado vya moto.

Tunahitaji wabunge wengi ambao watakuwa watetezi wetu.Tunahitaji kupunguza zile NDIYOOOOOO,hiyo ndiyo main objective/goal.
 
kanone
Mkutano ulikua ya wamama,muhimu yalinenwa na wahusika wamama. Mh. Lowasa,ni baba kwa hio,alihitimisha kama kiongozi,baba na anaepewa focus. Hatupati shida,hata kama angesalimia tu,akarudi kukaa,hamna shida. Haikua mkutano wake plz!!
 
Hahahagaga ccm acheni majungu kaein chini mujiulize kwa kina maisha yenyew mafup unarakiwa umwambie wazi kuw tunataka utufanyie ivi na ivi mtabak mkilaumu na chadem mfundisheni mh lowass kutalk but matuc sio mpango mi ni kipanya nimepita
 
Mh. Lowasa alialikwa katika mkutano.haikua mda wa kutoa hotuba ndefu. Alichokisema ndio muhimu kuwaunga mkono wakina wamama. Hawezi kuongea mengi na sera bado kinaandaliwa.

acha kutetea usichokijua,halima mdee alitangaza wk nzima kuwa lowassa anataka kuzungumza na wanawake na ndomana ikaitwa "lowassa na hatima ya wanawake" dat meanz lowassa alikua anaenda kuwaeleza wanawake njia za kwenda kutatua kero za wanawake na sio kama usemavo kuwa yeye alialikwa nooo
 
Ewe mungu tunusuru sisi watanzania ili tusiuziwe mbuzi kwenye gunia.Wenye nia ovu uwafichue mioyoni na machoni mwetu kabla ya uchaguzi ili tukafanye maamuzi makini
 
Jamani hao bibi waliohudhuria waliambiwa nini hasa na mgombea?
 
Uyu jamaa ni watu wachache sn wenye akili kubwaz tuliogundua.kwamba ni brainwashed...sasa wacha kampeni zianze asimame mwenyewe mtaona alivyo mweupe..hamna kitu pale!wengi bado hamjamfahamu ...
 
Sasa alienda pale kufanya nini kama sio kuzungmza? UKAWA palipo na mapungufu kubalini fanyieni kazi haraka! Kama si mzuri kuzugumza I belive UKAWA kuna mathink tank atumie hao. Na km nasema yeye huwa haongei sana aandaliwe hakohako kaspeech kafupi lakini kenye sense!
 
Reactions: snn

uropokaji upi mzee,unaweza kuwa bubu miaka 7 unasema sio muongeaji?
 
tatizo lako shule ni ndogo sana pengina haujaenda shule
tatizo la lowasa sio kuongea hana uwezo wa akili kuongoza wasomi ,
ivi kwa udhaifu huu atamwambia nini mtu kama mnyika, lissu?

Tulimuona slaa si chochote lakini tutamkumbuka,


Mkuu wacha wajitetee uwezo wake duni watauona kwenye kampeni....kwa sasa bado ameshikiwa na mbowe na mbatia...Ccm siipend ila kwa lowasa bado sanaa..hafikii ata.robo ya uwezo wa magufuli
 
Nadhani umemsikiliza mama Regina Lowasa alivyotoa hotuba ya changamoto za wanawake, Lowasa kamwachia mkewe ajimwage yeye kawapa kazi moja wanawake ya kumtafutia kura

Mkuu wewe ndiye uliyeelewa mchezo wa leo. Mama Regina ndiye aliyetoa hotuba na kueleza changamoto za akina mama. Ama kweli Nimemkubali Lowasa, ni mtu wa mipango haswa. Yeye anajua ana miezi miwili majukwaani nchi nzima, sasa ngoma ya leo kampasia First Lady mtarajiwa, watu wamebaki midomo wazi. Gari la Ukawa ndio linaondoka hivyo.

TUKUTANE JANGWANI JUMAMOSI
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…