Duuu..! Bora Lowasa angekuwa president kuliko JK | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duuu..! Bora Lowasa angekuwa president kuliko JK

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by gango2, Mar 8, 2012.

  1. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,052
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Duu,

    ama kweli sikio la kufa halisikii dawa, yaani anawaogopa watendaji wenzake kuwawajibisha kabisa
    ona sasa tutaanza kufa sasa hivi coz yako, madaktari walikwambia wawajibishe viongozi wakuu wa
    wizara umewaonea aibu, sasa sijui tufanyenini.

    mbona Pinda alimwajibisha nyoni, yeye sijui kwanini anawaonea aibu hao wngine, ili uonekane mwema
    sanaa,

    duu amakweli nimeanza kumkumbuka lowasa ambaye pamoja na kwamba ni fisadi lakini alikuwa muwajibikaji
    ipasavyo, so ni bora angekuwa yeye rais kuliko huyu JK
     
  2. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,498
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Hili nalo neno.
     
  3. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,662
    Likes Received: 2,491
    Trophy Points: 280
    Sikio la kufa litasikia kwa MUNGU!
     
  4. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 9,732
    Likes Received: 13,078
    Trophy Points: 280
    Watanzania tuombe Mungu ili Rais afe kwa kweli,na viongoz wote washirikina kama yeye wafe.
     
  5. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni heri j.k *100 kuliko lowassa, mana j.k kaonyesha waziwazi kuwa ni mbwamwitu kuliko E.l ambaye ni ni jibwakoko lililovaa ngozi ya kondoo, sa hivi linajidai kuinamisha bichwa kula majani wakati linausongo na nyama ole wenu mlikabidhi bucha muone kama mtaambulia hata mifupa.
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwani wewe ndio unajua leo mkuu? Lowassa ni president wetu 2015.
     
  7. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280

    EL simply sucks!
     
Loading...