Dushelele Lake, Linanitia Hofu...

Kwani zile laws za kwenye physics zina apply kwenye hizi ndude..??

Sa nchi 8 unapiga kelele, utaweza kujifungua kweli? Maana I'm sure mtoto atakuwa mkubwa kuliko dushelele.... In that sense i'm sure ukivumilia tu mara chache haitakuwa noma...... By the way I'm sure unaweza mtafuta tena Jamaa mwene Dushelele kubwa kama utapata mwene kikojoleo tu.......Believe me ukijifungua Papuchi ako utaiogopa jinsi inavyoweza kuwa so elastic...
 
Hapana... Nakumbuka Mwezi Wa june, Niliipima Size Ya Dushele Lake, Nikarudia tena mwezi july, na nimeipima tena mwezi huu august, huwezi AMINI kila mwezi inaongezeka urefu kati ya 1.3cm na 2cm, upana na unakuwa kwa taratibu kama 0.3 kwa mwezi..

Hiyo rahisi tu, mpe nyuma au kwa nyuma. Ukiwa huioni ikakuingia utaiweza na kuimudu. Nyuma kwanza tundu halina mwisho utaiweza tu.
 
Wew hujaua jamaa anajaribu kulinda heshima yake pamoja na penzi lenu, kwani nyie wanawake muna dogo cku ukilizoea 2 utaanza kutafut jengne zaid ya hilo, kwhyo taratibu kua nalo
 
Hiyo rahisi tu, mpe nyuma au kwa nyuma. Ukiwa huioni ikakuingia utaiweza na kuimudu. Nyuma kwanza tundu halina mwisho utaiweza tu.
Yaa sheikh 3ayib !! Aibu Ushauri gani huo ? with deep regrate vipi bw,Wee jibu mema au utoe udhurrrrr !! Samahani kuwa Muungwana kama si mstaarabu !! Usamehewe..
 
nenda kaolewe kama mwaka kitu kinaingia uogope ya kesho hata yako itakuwa tu.....
 
Mpendwa kila heri na Amani, Kwa ushauri zaidi wasiliana naye pamoja kwa doctor ili upate maono ya kifamiliya... Usisahau unampenda basi mpendee mema muishi longlifu with happiness. God bless your Good thoughts.
 
Papuchi yakike huwa inaongezeka pia siku zinavyokwenda kwahyo usiogope!chamuhmu mfanye kwa siku hata mara 3 ili yako nayo iwekubwa

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums

Hahaaa si ajabu papuchi yake pia inapungu badala ya kuongezeka ... Ila naona dada pia yupo kwenye dilema its better to tell him the truth wala asihofie matokeo. Hata hivyo Walishaenda kwa Dr. Kupata ushauri?!!!!
 
Dada nishaona watu wengne wanakupa ushauri wa hovyo wengne watakuambia akaikate, sasa mim ushauri wangu mwambie baby ingiza kichwa 2, manaake ukiweka yote me naumia, mbona haya mambo watu wanaongea na wanaenda sawa 2.

Wasi wasi wangu mim ukija kumuacha huyo ulonae kwasababu ya mashine yake utakuja kuanza kuhangaika kumtafuta mwengne mwenye kukuridhisha.

Kwani kuna mwenzako alikua analalamika hvyo hvyo saiv ame2lia 2, mpk jamaa yake anawasiwasi kwamba amezoea au kuna wengne wakumzidi..
 
jamaniiiiiiiiiii wenzio wanayalilia hayo madubwana yawakabe, we tena wayakimbia, mweeeeee! hubby wangu Asprin asipite hapa!
"the problem is not me! the problem is you understading me!"
 

very fanny..
 
kubali mama! utavumilia tu.......lakini kuna wenzio wanayapenda sana hayo.....hata liwekubwa namna gani wanahangaika nalo....
 
Mpwehele and dushelele, wabongo hamkosi maneno aisee lool
 
Grace hilo dushelele kukua sio shida. Kwani lazima aliingize lotee? ninatakiwa kuvishwa ring tu. Umeliona dusheshe la MANDINGO? Umeshasikia wapi Dushelele limeua? Mpwehele ni adaptive lool. Kama mtoto anaweza toka kwenye Mpwehele basi Dushelele ni kitu kidogo tu.
 
Hilo dushelele la kushedede sidhani litapungua kwa maombi. Otherwise wachina wangeomba mungu sana ili Mishedede yao iwe mikumbwa lakini wapi. Hilo nilikisimama linatakiwa nichomwe sindano ya nganzi zile cha kuchomea ng'ombe hiyo ndio dawa
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…