Dunstan Tido Mhando Mkurugenzi Mpya Mwananchi Communications Limited

Dunstan Tido Mhando Mkurugenzi Mpya Mwananchi Communications Limited

Keshakuwa hapa akikaribishwa kwenye ofisi mpya...



BOARD Company of Mwananchi Communications Limited (MCL), has appointed Veteran Journalist in Africa, Tido Mhando to be a new Managing director of the company since today, for more details join us later
 
T=Tengua njama,chuki
B=Balaa ili kuokoa
C=Chama cha mapinduzi
 
KWA TIDO MHANDO HAKIKA MZEE AGHA KHANI HAPO UMELAMBA DUME SASA TV KAMA ULAYA NA VYOMBO VYENU VYOTE KUPUMUA HEWA SAFI ZAIDI

Mzee Agha Khani, kwa Dastan Tido Mhando, hapo umelamba Dume; JEMBE la ukakika hilo.

Hakika huyu ni mfanyakazi asiendekeza hulka za U-Bosi wa kijinga, mwenye kuruhusu ubunifu, changamoto na wa kujituma mwenyewe kazini bila kujificha nyuma ya wengine wala kuning'iniza koti kwenye kiti kwenda kupiga shoga Breakpoint au Rose Guarden.

Enyi wafanyakazi wa ngazi za chini hapo Mwananchi Communication sasa nyote mkae miguu sawa maana Tido Mhando majungu anayoyasikia na kuyafanyia kazi mara moja UTENDAJI KAZI WAKO (atalijua hilo hata bila ya wewe kutambua kajuaje), WELEDI katika kila unachofanya, na kule KUJIWEKA HURU AKILINI bila kuleta vikwazo binafsi kazini kama vile itikadi za kichama, kidini, 'Sisi Wa Hapa ametukuta' na uchafu mwingine wa ina hiyo.

Mwananchi Communication sasa katuleteeni TV kama za Ulaya zisizotegemea memo toka kwa Waziri ndio zirushe habari hewani.

Nasema tuleteeenii TV ile funika bovu Tanzania nzima hakuna mfano wake. Wazembe wazembe na wapika majungu kwenu nyie ni habari mbaya sana hivyo mkae migu nje kwenda
TBC.
 
Asianzishe tena kipindi cha MCHAKATO MAJIMBONI vinginevyo Mwananachi Communication itafungiwa na Dr. Nchimbi Waziri habari na utamaduni.

nimeipenda hii mkuu, kwani hiyo Kampuni ni ya magamba?
 
Safi tido jembe la kweli kazi kwa kwenda mbele welcome back tido
 
Tido Mhando bosi mpya Mwananchi Send to a friend
Thursday, 22 March 2012 15:43
Mwenyekiti wa bodi ya wakurugenzi wa Kampuni ya Mwananchi Communication, Profesa PalamagambaKabudi akimkaribisha ofisini Mkurugenzi Mtendaji mpya wa MCL Tido Mhando, katikati ni Mhariri Mtendaji wa kampuni hiyo Theophil Makunga BODI ya Kampuni ya Mwananchi Communications Limited (MCL), imemteua Mwandishi wa Habari Mkongwe barani Afrika, Tido Mhando kuwa Mkurugenzi mpya wa kampuni hiyo kuanzia jana.
KWA HABARI ZAIDI UNGANA NASI BADAYE
 
Tido Mhando bosi mpya Mwananchi Send to a friend
Thursday, 22 March 2012 15:43
Mwenyekiti wa bodi ya wakurugenzi wa Kampuni ya Mwananchi Communication, Profesa PalamagambaKabudi akimkaribisha ofisini Mkurugenzi Mtendaji mpya wa MCL Tido Mhando, katikati ni Mhariri Mtendaji wa kampuni hiyo Theophil Makunga BODI ya Kampuni ya Mwananchi Communications Limited (MCL), imemteua Mwandishi wa Habari Mkongwe barani Afrika, Tido Mhando kuwa Mkurugenzi mpya wa kampuni hiyo kuanzia jana.
KWA HABARI ZAIDI UNGANA NASI BADAYE
 

Attachments

  • 000001tido.jpg
    000001tido.jpg
    14.6 KB · Views: 37
As matter of fact, alitakiwa kuwa na media house yake given uzoefu na exposure aliyonayo vinginevyo sio sahihi kuendelea kuajiliwa kwa umri wake. Some thing is wrong kwa huyu mzee na wazee wengine wa wazamani, wamepiga sana hela na hata biashara serious wameshindwa kuanzisha matokeo yake wahindi wanaanzisha kila kitu na wao wanaajiriwa tena.

Hatari yake imedia imeshikwa na watu wasi stahili.
Nakuunga mkono mkuu wangu! Hata Abdalah Majura ana redio yake! Tido bado anahangaika tu!
 
wamwache mzee wa watu apumzike hakuna vijana. Mzee huyu nilianza kumskia tangu nikiwa vidudu kwa jina moja la TIDO nilikuwa nashindwa kutamka Mhando.
 
Tbc majungu yamezidi
natamani mzikwe
mkipata mtu wa haki
mnamtilia majungu
haya tv yenu iko icy.
 
Naona kila mtu alikuwa anawahi kupost huu uzi matokeo yake post zimekuwa zikijirudia!!
 
Wananchi communications..wow..majua Ally Mfuruki atakua amempigia chapuo since he's the chairman of Wanachi Group for the whole EA..

I hope you know what you are talking about? Get your facts right charlie.!
 
Congrats Tido,
we all know your significant contribution to this country.
 
Asianzishe tena kipindi cha MCHAKATO MAJIMBONI vinginevyo Mwananachi Communication itafungiwa na Dr. Nchimbi Waziri habari na utamaduni.

Sijuhi unatania! Lakini once bitten twice SHY - nina huakika Tido atafuata ethics za uandishi wa habari bila kupendelea mtu or looking at his shoulders at all TIMES. Akiwa wobbly ntamurudisha Minaki Secondary akasali kweye kanisa la Anglican la pale shuleni. Tunakutakia kheri.
 
Back
Top Bottom