Dunstan Tido Mhando Mkurugenzi Mpya Mwananchi Communications Limited | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dunstan Tido Mhando Mkurugenzi Mpya Mwananchi Communications Limited

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by asha ngedere, Mar 22, 2012.

  1. a

    asha ngedere Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau, taarifa nilizozipata punde ni kwamba, Mkurugenzi wa zamani wa TBC, Dunstan Tido Mhando ndiye amelamba ajira ya Mkurugenzi Mtendaji wa Mwananchi Communications limited na kwamba anatambulishwa rasmi kesho Ijumaa.Mhando anachukua nafasi ya Sam Sholei aliyemaliza muda wake mwaka jana.
     
  2. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,874
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    Asianzishe tena kipindi cha MCHAKATO MAJIMBONI vinginevyo Mwananachi Communication itafungiwa na Dr. Nchimbi Waziri habari na utamaduni.
     
  3. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Kutoka Aljazeera (EA) to Mwananchi Com, anyway makao makuu yote yako Nairobi..............................
     
  4. Kifimbo Cheza

    Kifimbo Cheza JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 211
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Kila la kheri DT!!
     
  5. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,084
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    hivi ile tv ya citizen ni mali ya mwananchi comm?
     
  6. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,757
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    dah nimefurahi Jembe limerudi shambani
    Mungu asaidie tu wasije wakammwakye!
     
  7. Mtumishi Mkuu

    Mtumishi Mkuu JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hongera zake kama ni Kweli. Ndio uzuri wa shule, mtu hawezi kukubabaisha jinsi anavyotaka yeye labda shule yako iwe ya kubebwa. Congrats bro!
     
  8. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,661
    Likes Received: 913
    Trophy Points: 280
    Ndiye aliyeifikisha TBC hapo ilipo
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,701
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    vipi tena si tuliambiwa yupo Aljazeera swahili!??
     
  10. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa si waliwahi kutangaza wataanzisha TV? Anyway, wale wanahabari walamba viatu vya JK/serikali wamepata ushindani
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,314
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Ile issue ya Aljazeera kiswahili imeishia wapi?
     
  12. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,377
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    safi sana jembe hpe objectivity kwenye magazeti ya mwananchi itaongezeka.
     
  13. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #13
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Wananchi communications..wow..majua Ally Mfuruki atakua amempigia chapuo since he's the chairman of Wanachi Group for the whole EA..
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Dah Kule Aljazeera nadhani kungemfaa zaidi ya huku Mwananchi
     
  15. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,842
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Alwasaidia vijana wa komedi sasa wanalia kupata tenda TBC, TBCCM ina rudi rivasi, kwenye taarifa ya habari wamebaki wanatangaza semina za viongozi tu, no substance kabisa kwenye hii TV, kweli inaboa sana. watangazaji hawana adabu, wapo kimagamba gamba tu, hadi hapo uhuru kamili utakapo patikana labda ndo itafufuka.

    Hivi CiTIZEN TV ya kenya si ya watu bnafsi, mbina za za kwetu hovyo tu?????
     
  16. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 7,213
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    Hapana Citizen ni ya Royal Media chini ya mkikuyu Macharia,Mwananchi mmiliki wake ni Aghakhan kupitia kampuni ya Nation inayomiliki hilo gazeti,NTV,Daily Nation n.k
     
  17. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 7,213
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    Du yaani TBC ni RTD nashangaa baada ya kuondoka Tido hata mitambo inagoma!! kwenye taarifa ya habari ndio usisema picha inasubiriwa utafikiri inabebwa mkononi kutoka pale Ambiance hadsi hapo Taasisi ya Vielelezo(vijana wa siku hizi hamjui hiyo taasisi)ni hapo Bamaga ilipo sasa TBC
     
  18. P

    Pokola JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 716
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    ... TBCCM... ha. ha. haa
    (ukweli mwingine bana...)
    :hand:
     
  19. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,084
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Asante mkuu kwa ufafanuzi! It is the best tv in kenya i like it.
     
  20. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 10,031
    Likes Received: 1,093
    Trophy Points: 280
    safi sana mwana mapinduzi wa ukweli. tutegemee habari za ukweli bila kuchakachua
     
Loading...