Dunstan Tido Mhando Mkurugenzi Mpya Mwananchi Communications Limited

Dunstan Tido Mhando Mkurugenzi Mpya Mwananchi Communications Limited

Kaka Tido naye umri umesogea machweo, nakumbuka alivyoondoka BBCSwahili alisema umri umekwenda na anakwenda nyumbani kujiandaa na maisha ya ustaafu, sasa haya ya ajira vipi?!.
katika fani ya uandishi wa habari hakuna kustaafu.
 
Wananchi communications..wow..majua Ally Mfuruki atakua amempigia chapuo since he's the chairman of Wanachi Group for the whole EA..
Wananchi group haihusiani na Mwananchi Communication wala Nationmedia...
 
Yaani kama Tiddo angebaki TBC pale na kupewa uhuru wa kuliendesha lile shirika.. Naamini TBC lingekuwa shirika la utangazaji la kuigwa hapa East Africa.. Bt kama ule msemo wa nabii hakubaliki kwao.. Mwananchi Communication's too low kwa kwa type ya Tiddo..
 
As matter of fact, alitakiwa kuwa na media house yake given uzoefu na exposure aliyonayo vinginevyo sio sahihi kuendelea kuajiliwa kwa umri wake. Some thing is wrong kwa huyu mzee na wazee wengine wa wazamani, wamepiga sana hela na hata biashara serious wameshindwa kuanzisha matokeo yake wahindi wanaanzisha kila kitu na wao wanaajiriwa tena.

Hatari yake imedia imeshikwa na watu wasi stahili.
 
[h=6] Tido Mhando, Mkurugenzi Mpya wa Mwananchi Communication Limited inayomiliki magazeti ya Mwananchi, Mwanaspoti na The Citizen. Habari zaidi soma Mwananchi kesho[/h]
 
Heeeeeeeeeeeeh! Si juzi juzi tu tuliambiwa kuwa ameula huko Aljazeera Swahili service yenye ofisi zake Nairobery imekuwaje tena?
 
Labda atatusaidia kutueleza nini hasa kinachoendelea ndani ya TBC kuhusiana na utoaji wake wa habari wa upendeleo na unafiki mkubwa dhidi ya wapinzani??
 
Heeeeeeeeeeeeh! Si juzi juzi tu tuliambiwa kuwa ameula huko Aljazeera Swahili service yenye ofisi zake Nairobery imekuwaje tena?

kama ulikuwa mfuatiliaji mzuri wa habari ni kuwa alishakana hilo kitambo sana kwa media.
 
Ameshaapishwa mchana huu... ohhooo sorry ameshatambulishwa!
 
Nimepata mssamiati mpya TBCCCM ukweli na uongo
 
[h=6]Baada ya kuondolewa kwa mizengwe TBC hatimaye Bodi ya Mwananchi Communication imemtangza Tido Mhando kuwa Mkurugenzi mpya wa kampuni hiyo. Wasiwasi wangu je, Tido ataweza kufanya kazi kwenye magazeti? kwa kuwa mara ya kwanza nimemsikia akiwa Redio Tanzania baadaye KBC ya Kenya na BBC kisha akaja TBC je ataendelea kufanya kazi zake kwa uwazi? Serikali ambayo haipendi kuguswa itamuacha, nini maoni yako?[/h]
 
Wananchi communications..wow..majua Ally Mfuruki atakua amempigia chapuo since he's the chairman of Wanachi Group for the whole EA..
Corresction kidogo mkuu, Mufuruki is no longer MCL chairman, alishamaliza muda wake, Mwenyekiti wa MCL sasa hivi ni Mama Zuhura Muro
 
kumbe ndo mana ze komedi wanarudia vipindi vya zamani tu kumbe kishanuka, sasa walikua kila siku wanapiga madongo ITV ama kweli usitukane mamba kabla hujavuka mto!
 
Jembe ni jembeeee... Aliing'arisha BBC - Sawhili na TBC. Mwananchi Comm. itapaa ile mbaya, sishangai kusikia Mwananchi Radio & Mwananchi TV. TUNATAKA MAPINDUZI YA HABARI, SI USHABIKI WA KISIASA.
 
Back
Top Bottom