Consigliere Platinum Member Joined Sep 9, 2010 Posts 12,901 Reaction score 27,423 Dec 24, 2018 #2 Kwa wakubwa tu ndiyo wataelewa!! Watoto watusamehe, ingwa ni muda wa kuamka lakuni watoto wanapaswa wawe vitandani.
Kwa wakubwa tu ndiyo wataelewa!! Watoto watusamehe, ingwa ni muda wa kuamka lakuni watoto wanapaswa wawe vitandani.
J Jmc06 JF-Expert Member Joined May 11, 2016 Posts 2,024 Reaction score 4,244 Dec 24, 2018 #3 Dada na wewe umeanza kukosa kazi kama akina Karatasi ya Mshahara na Mwanahabari Feki????