Dunia Inaenda kasi sana

Dunia Inaenda kasi sana

dedon

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2015
Posts
1,507
Reaction score
2,072
Jana weeken kama kawa nilizama chocho flan nikawa nashusha bia zangu tu kuanzia mapema kabsa mida ya mechi ya simba

Mida ya saa mbili kuna mdada alikuja kukaa pembeni yetu akawa kama ananitazama sana but nikapotezea

ilivyofika kama mida ya saa sita kuna mwana nilikuwa simjui akaja kunisalimia kama ananijua kwa aibu ikabd niitikie kama na mm namjua tu

baadae akarudi tena kunifata akanionesha yule dem anaeniangalia akaanza kumsifia kwamba noma sana kitandani hapo mm nawaza nimkamjunje wife nikisepa so nikawa namsapoti tu asepe

baadae akarudi tena nimpe 20k aniunganishe na yule dem nikamchana hapana mzee

Baadae mwana wa pembeni yangu ndo akanitonya kwamba jamaa ndo agent wake yule malaya

Nikabak nashangaa hadi malaya wana Ma agent tena wa kiume

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yaani haya mambo yasikie tu,ukija zakhem kuna bar moja onaitwa evalist,hapo ukifika kuna wana wanagonga konyagi tu za offer wao ni madalali kwa demu yeyote pale utakaye muona,huwezi amini ila ndivyo ilivyo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sometime Huyo jamaa syo dalali wala nn bt alikuwa anakutia ulofa tu ili ukubali then baaadae waje kukufumania wakat mkiwa na Huyo mlupo then wanakukomba kila kitu na kukuacha na boksa tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yaani kuna wakati unakaa unawaza maisha yako jinsi unavyoishi hapa dunia,.ukisikia majambo kama haya unapata shida kuelewa,."inakuwaje"etii..unaweza dhani ni stories tuu..dah!!!

Asee,.Mungu aturehemu sana sana sanaa!!!
Kwa kweli .....namshukuru mungu Sina mambo mengi sana naomba niendelee kua hivi hivi ...hii dunia ilipofikia ni balaa

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom