jogijo
JF-Expert Member
- Mar 29, 2019
- 262
- 509
siku hizi kumekua na tatizo la wanawake kuwa na K mpanuko sana, sasa swali langu ni kua ile ni aina tu za K au ikitumika sana ndio inakua vile? na vipi wanawake hua mnajisikiaje unapokua na K mpanuko kupita wengine?
mwaka 2015 nikiwa chuo kuna dada tulikutana kwenye mtandao wa watsapp (magroup ya chuo) kwenye picha alionekana poa, tukapanga tukifungua chuo tuonane, tulipofungua chuo wakati tunasubir usajir tukaonana, salaaaleh, huyu dada ni tofauti kabisa na zile dp nilizozizoea, lkn kwa sababu tulikua tumeshaelewana nikaona isiwe tabu tukaendeleza mahusiano japo sikumpenda na niliazimia kumuacha kimya kimya pasipo kumgegeda, jioni moja nipo zangu rum washikaji wameenda pindi, dada wa watu kaniambia anakuja kunitembelea, mimi sikua na hiana nikamkubalia kaja rum stori mbili tatu kaaza kujigeuza kitandani, nikafunga zangu mlango nikaona nitoe huduma:
ile naanza shughuri za utangulizi kupitisha vidole nikaona vinaenda kama vitatu hivi kwa haraka, nikakutana na kitu kipana kinouma, nilijitaidi kuvumilia nikamaliza shida zangu nikaamsha.
toka siku ile sikuwahi kupokea na wala kumtafta tena.
sikuwahi kukutana na hii kitu before, niliamini kuna K kubwa na ndogo...
sasa najiuliza hivi zile K ni matumizi au?
maana nilivokutana na mama watoto niliienjoy kitu nilichokutana nacho nikaamua kuoa kabisa na kuacha zinaa..
mwaka 2015 nikiwa chuo kuna dada tulikutana kwenye mtandao wa watsapp (magroup ya chuo) kwenye picha alionekana poa, tukapanga tukifungua chuo tuonane, tulipofungua chuo wakati tunasubir usajir tukaonana, salaaaleh, huyu dada ni tofauti kabisa na zile dp nilizozizoea, lkn kwa sababu tulikua tumeshaelewana nikaona isiwe tabu tukaendeleza mahusiano japo sikumpenda na niliazimia kumuacha kimya kimya pasipo kumgegeda, jioni moja nipo zangu rum washikaji wameenda pindi, dada wa watu kaniambia anakuja kunitembelea, mimi sikua na hiana nikamkubalia kaja rum stori mbili tatu kaaza kujigeuza kitandani, nikafunga zangu mlango nikaona nitoe huduma:
ile naanza shughuri za utangulizi kupitisha vidole nikaona vinaenda kama vitatu hivi kwa haraka, nikakutana na kitu kipana kinouma, nilijitaidi kuvumilia nikamaliza shida zangu nikaamsha.
toka siku ile sikuwahi kupokea na wala kumtafta tena.
sikuwahi kukutana na hii kitu before, niliamini kuna K kubwa na ndogo...
sasa najiuliza hivi zile K ni matumizi au?
maana nilivokutana na mama watoto niliienjoy kitu nilichokutana nacho nikaamua kuoa kabisa na kuacha zinaa..