Dunia inaenda kasi sana

Dunia inaenda kasi sana

jogijo

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2019
Posts
262
Reaction score
509
siku hizi kumekua na tatizo la wanawake kuwa na K mpanuko sana, sasa swali langu ni kua ile ni aina tu za K au ikitumika sana ndio inakua vile? na vipi wanawake hua mnajisikiaje unapokua na K mpanuko kupita wengine?

mwaka 2015 nikiwa chuo kuna dada tulikutana kwenye mtandao wa watsapp (magroup ya chuo) kwenye picha alionekana poa, tukapanga tukifungua chuo tuonane, tulipofungua chuo wakati tunasubir usajir tukaonana, salaaaleh, huyu dada ni tofauti kabisa na zile dp nilizozizoea, lkn kwa sababu tulikua tumeshaelewana nikaona isiwe tabu tukaendeleza mahusiano japo sikumpenda na niliazimia kumuacha kimya kimya pasipo kumgegeda, jioni moja nipo zangu rum washikaji wameenda pindi, dada wa watu kaniambia anakuja kunitembelea, mimi sikua na hiana nikamkubalia kaja rum stori mbili tatu kaaza kujigeuza kitandani, nikafunga zangu mlango nikaona nitoe huduma:
ile naanza shughuri za utangulizi kupitisha vidole nikaona vinaenda kama vitatu hivi kwa haraka, nikakutana na kitu kipana kinouma, nilijitaidi kuvumilia nikamaliza shida zangu nikaamsha.
toka siku ile sikuwahi kupokea na wala kumtafta tena.
sikuwahi kukutana na hii kitu before, niliamini kuna K kubwa na ndogo...
sasa najiuliza hivi zile K ni matumizi au?
maana nilivokutana na mama watoto niliienjoy kitu nilichokutana nacho nikaamua kuoa kabisa na kuacha zinaa..
 
siku hizi kumekua na tatizo la wanawake kuwa na K mpanuko sana, sasa swali langu ni kua ile ni aina tu za K au ikitumika sana ndio inakua vile? na vipi wanawake hua mnajisikiaje unapokua na K mpanuko kupita wengine?

mwaka 2015 nikiwa chuo kuna dada tulikutana kwenye mtandao wa watsapp (magroup ya chuo) kwenye picha alionekana poa, tukapanga tukifungua chuo tuonane, tulipofungua chuo wakati tunasubir usajir tukaonana, salaaaleh, huyu dada ni tofauti kabisa na zile dp nilizozizoea, lkn kwa sababu tulikua tumeshaelewana nikaona isiwe tabu tukaendeleza mahusiano japo sikumpenda na niliazimia kumuacha kimya kimya pasipo kumgegeda, jioni moja nipo zangu rum washikaji wameenda pindi, dada wa watu kaniambia anakuja kunitembelea, mimi sikua na hiana nikamkubalia kaja rum stori mbili tatu kaaza kujigeuza kitandani, nikafunga zangu mlango nikaona nitoe huduma:
ile naanza shughuri za utangulizi kupitisha vidole nikaona vinaenda kama vitatu hivi kwa haraka, nikakutana na kitu kipana kinouma, nilijitaidi kuvumilia nikamaliza shida zangu nikaamsha.
toka siku ile sikuwahi kupokea na wala kumtafta tena.
sikuwahi kukutana na hii kitu before, niliamini kuna K kubwa na ndogo...
sasa najiuliza hivi zile K ni matumizi au?
maana nilivokutana na mama watoto niliienjoy kitu nilichokutana nacho nikaamua kuoa kabisa na kuacha zinaa..
Mchagua K sio......................

CC Zero IQ
 
Kweli kabisa. Wanawake wana maumbile tofauti tofauti.

Niliwahi kutana na mmoja mwaka 2016. Katika kuchat naye akanambia kabisa, napenda nikukute na mkuyenge wa kunitosha! Nikamwambia usijali kwa hilo hutojutia; mimi ni Baharia mzuri.

Siku tukakutana Lodge, aisee! Wakati wa maandalizi tu nikagundua kuwa ana maumbile makubwa. Nilimshughulikia kisawasawa akafurahia sana.

Tuliachana baada ya siku moja kupiga simu akapokea mwanaume. Kumbe alikuwa ameolewa ila hakupenda kuniambia mapema.
siku hizi kumekua na tatizo la wanawake kuwa na K mpanuko sana, sasa swali langu ni kua ile ni aina tu za K au ikitumika sana ndio inakua vile? na vipi wanawake hua mnajisikiaje unapokua na K mpanuko kupita wengine?

mwaka 2015 nikiwa chuo kuna dada tulikutana kwenye mtandao wa watsapp (magroup ya chuo) kwenye picha alionekana poa, tukapanga tukifungua chuo tuonane, tulipofungua chuo wakati tunasubir usajir tukaonana, salaaaleh, huyu dada ni tofauti kabisa na zile dp nilizozizoea, lkn kwa sababu tulikua tumeshaelewana nikaona isiwe tabu tukaendeleza mahusiano japo sikumpenda na niliazimia kumuacha kimya kimya pasipo kumgegeda, jioni moja nipo zangu rum washikaji wameenda pindi, dada wa watu kaniambia anakuja kunitembelea, mimi sikua na hiana nikamkubalia kaja rum stori mbili tatu kaaza kujigeuza kitandani, nikafunga zangu mlango nikaona nitoe huduma:
ile naanza shughuri za utangulizi kupitisha vidole nikaona vinaenda kama vitatu hivi kwa haraka, nikakutana na kitu kipana kinouma, nilijitaidi kuvumilia nikamaliza shida zangu nikaamsha.
toka siku ile sikuwahi kupokea na wala kumtafta tena.
sikuwahi kukutana na hii kitu before, niliamini kuna K kubwa na ndogo...
sasa najiuliza hivi zile K ni matumizi au?
maana nilivokutana na mama watoto niliienjoy kitu nilichokutana nacho nikaamua kuoa kabisa na kuacha zinaa..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
"Nilivyomaliza shida zangu nikaamsha"

Ukaamsha kwenda wapi wakati umesema tukio limefanyika room kwenu?

Anyway, kila kinu kina mchi wake. Shida ni pale unapopeleka mchi wa kutwangia tangawizi jikoni, kwenye kinu cha kutwangia mahindi.

- KANA -
 
Kweli kabisa. Wanawake wana maumbile tofauti tofauti.

Niliwahi kutana na mmoja mwaka 2016. Katika kuchat naye akanambia kabisa, napenda nikukute na mkuyenge wa kunitosha! Nikamwambia usijali kwa hilo hutojutia; mimi ni Baharia mzuri.

Siku tukakutana Lodge, aisee! Wakati wa maandalizi tu nikagundua kuwa ana maumbile makubwa. Nilimshughulikia kisawasawa akafurahia sana.

Tuliachana baada ya siku moja kupiga simu akapokea mwanaume. Kumbe alikuwa ameolewa ila hakupenda kuniambia mapema.

Sent using Jamii Forums mobile app
Vipi huyo bado unaendelea nae au?

Love and peace
 
Hivi vivulana vinavyoanzaga sex vinakuwaga visumbufu kweli. Hata vikipewa manual vitafeli tu.

Wanaume walioiva kwenye gemu hawachagui nyapu. Ni fundi wa zote. Sababu wanajua nyapu zinatofautiana. Hata ukikutanisha ambazo hazijazalishwa zinatofautiana.

Umeshaona Fundi yeyote akishindwa na kazi? Oooh hili tairi kubwa sana siwezi lifunga? Ama hii nguo pana sana siwezi idarizi? Hakunagaaaa.

Sasa kutana na vi 'lena' hata pa kuchomeka sindano hawajui ni wapi tuuu wana sukumiza sukumiza viuno tu wakojoe wakimbilie nyumbani kwao kabla giza halijaingia. Vimelemewa na usukani basi vinahangaika tu mijasho tu. Manina. Piga makonzi sepa kakajifunzie kwingine. Wewe vidole vyote vitatu vya nini? Ulitaka uchote nini labda? Pumbafu.

P/s nimecheka sana wakati naandika hii kitu.🤣🤣🤣

Huyo Dada nimpe pole tu maskini.
 
Back
Top Bottom