Hila sipendi mwanamke mwenye uchi mdg napenda size ya kati,milio na yenye juicy halafu nikipataga wenye hizo kubwa napendaga kitu kimoja tu nafanya nao mapenzi mda mrefu bila kukojoa na kiukweli nikifanyaga hivo najisikia vizuri sanaaaaa kwahiyo kila mwanamke Ana taste yake labda tuseme sijawahi kutana na xxl ngoja nitie juhudi .
Vidole vyako vinasoma mpaka kipenyo cha duara? Hatari sana ila mimi sio fundi sana ukurasa huo lakini nijuavyo k ikiloa vizuri ukiwa hujielewi unaweza kusema kubwa au pana lakini ukiikuta kavu unaweza jisifu kumbe ni kaugojwa tu ka akili.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.