Mama Sabrina JF-Expert Member Joined Jul 30, 2016 Posts 16,618 Reaction score 27,599 Oct 30, 2017 #41 Beira Baby Boy said: Nataka nimugeuze kitoto cha mbuz Click to expand... Ahhahahahah
Beira Boy JF-Expert Member Joined Aug 7, 2016 Posts 24,934 Reaction score 44,942 Oct 30, 2017 Thread starter #42 Mama Sabrina said: Ahhahahahah Click to expand... Naona umefurah sana
M maharage ya ukweni JF-Expert Member Joined Aug 25, 2016 Posts 1,493 Reaction score 3,382 Oct 30, 2017 #43 kulubule said: Pole sana ndoto ni bayana Uchumi wako umeshikiliwa ndugu chukua hatua Click to expand... Hatua gani sasa kama Mungu namuomba kila siku na kwa imani yangu napiga swala tano na sunnah juu.Nipe ushauri wa hizo hatua nnazopaswa kuzichukua
kulubule said: Pole sana ndoto ni bayana Uchumi wako umeshikiliwa ndugu chukua hatua Click to expand... Hatua gani sasa kama Mungu namuomba kila siku na kwa imani yangu napiga swala tano na sunnah juu.Nipe ushauri wa hizo hatua nnazopaswa kuzichukua
Beira Boy JF-Expert Member Joined Aug 7, 2016 Posts 24,934 Reaction score 44,942 Nov 12, 2017 Thread starter #44 maharage ya ukweni said: Hatua gani sasa kama Mungu namuomba kila siku na kwa imani yangu napiga swala tano na sunnah juu.Nipe ushauri wa hizo hatua nnazopaswa kuzichukua Click to expand... Atakuja mkuu
maharage ya ukweni said: Hatua gani sasa kama Mungu namuomba kila siku na kwa imani yangu napiga swala tano na sunnah juu.Nipe ushauri wa hizo hatua nnazopaswa kuzichukua Click to expand... Atakuja mkuu
Raphael gadau JF-Expert Member Joined Jan 17, 2017 Posts 1,007 Reaction score 306 Nov 12, 2017 #45 Aa