Duh | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duh

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jonogomero, Feb 10, 2012.

  1. Jonogomero

    Jonogomero Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huku mjini unaishi maisha mazuri kweli,hukosi hela ya mboga(na nyingine zinabaki za kuendea Club Billicanas,Dar West,Travenine,Dar Liue, CITY garnen,Leaders Club, na kwingineko) lakini hujui hata mzazi wako uliye mbali nae kama amekula au hata hujui mara ya mwisho umewanunulia nini wazazi wako, au hata hukumbuki mara ya mwisho ulimpa lini pesa baba/mama yako !!

    Hata aibu huna!? Unaona sifa? Hujui kama weme ni mjinga? Jirekebishe!!
     
  2. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,679
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    mpe, mpe huyo, utadhani kajizaa mwenyewe, nyooooooo!!!! By the way who is this?
     
  3. Jonogomero

    Jonogomero Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Si kuna mshamba mmoja hapa kitaa mzazi, ye akiisoma tu hiyo atajijua. Sio muungwana wazazi ni kiklakitu mzeiya@Techman
     
  4. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unatembelea gari zuurrrri la million 30 kiwanja cha million huna wala banda la rumu mbili huna .....hheheheheeh hehehe
     
  5. Jonogomero

    Jonogomero Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanaboa sana watu wa hivyo aisee, mbaya zaidi inafikiaga hatuabhata ndugu zao wanawakataa kisa ndugu hoe hae
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,603
    Likes Received: 3,086
    Trophy Points: 280
    Wapo wengi hawa........akienda ukweni mbwembwe kibao
     
Loading...