Duh, wanawake mna visa ninyi................!

Duh, wanawake mna visa ninyi................!

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Posts
8,809
Reaction score
15,443





Sasa hii maana yake nini....................?

IMG00092.jpg

IMG00094.jpg
 
Mambo hayo yameenea sana, kila pembe hapa mjini... hahahahahhahahhaha nakumbuka mwimbo fulani wa zilipendwa.
Aisee mkuu, hiyo style siku hizi imeshahalalishwa! nimeona wamama wa heshima kabisa katika shughuli za heshima kabisa wakipiga hiyo, nikajua basi ishakuwa "legal"...hahahahahahahahahaha...mjini hapa!!!!!!!
 
angekuwa na ta_ko kubwa afu aibane iyo nguo ingekuwa balaaaaaaaa
 
anakutaarifu kuwa iko yenyewe ndani
 
mtambuzi anachojiuliza ni kuwa hilo gauni amelichomeka kwenye nini!!!
 
Gauni alilovaa ni refu sana hivyo amelichomeka hapo ili lipande juu lisije mkwaa akaanguka.
 
Back
Top Bottom