kitalolo JF-Expert Member Joined Dec 4, 2006 Posts 1,827 Reaction score 708 Aug 17, 2012 #1 hata mwezi bado vishasepa na kuku wa watu!
mgeni10 JF-Expert Member Joined Nov 29, 2010 Posts 1,107 Reaction score 370 Aug 17, 2012 #2 Mshahara wa Dhambi ni mauti, Haijachagua umri
St. Paka Mweusi JF-Expert Member Joined Sep 3, 2010 Posts 7,991 Reaction score 5,234 Aug 17, 2012 #3 Uswazi noma....
King Kong III Platinum Member Joined Oct 15, 2010 Posts 64,279 Reaction score 98,881 Aug 17, 2012 #4 Wasipofundishwa adabu mapema ndio watakaokuja kusumbua baadae hao!
Philipo Kidwanga JF-Expert Member Joined Jul 12, 2012 Posts 2,042 Reaction score 604 Aug 17, 2012 #5 hao baadae ukikutana nao chochoro hao unawamia mwenyewe nna laki moja, simu ya tecno,na chupi ya kuchakaa chakaa.vinginevyo ukikawia utakuwa tayari unachuruzika.
hao baadae ukikutana nao chochoro hao unawamia mwenyewe nna laki moja, simu ya tecno,na chupi ya kuchakaa chakaa.vinginevyo ukikawia utakuwa tayari unachuruzika.
Asulo JF-Expert Member Joined Jun 25, 2012 Posts 719 Reaction score 252 Aug 17, 2012 #6 Hao madogo hawafai ni balaa..
Miss-Thang JF-Expert Member Joined Mar 4, 2009 Posts 364 Reaction score 244 Aug 17, 2012 #7 Unaweza kuta wametuma na wazazi wao, "leo msiporudu na kuku hapa hakiliki kitu".
Mkubwa Jalala Senior Member Joined Mar 21, 2012 Posts 112 Reaction score 23 Aug 17, 2012 #8 Vipaji vyao vimeanza kujitokeza mapema.
Shine JF-Expert Member Joined Feb 5, 2011 Posts 11,481 Reaction score 1,372 Aug 17, 2012 #9 Ndo hali halisi ya maisha ya mtanzania hasa vijana ambao ni tegemezi kwa Taifa
Kunta Kinte JF-Expert Member Joined May 18, 2009 Posts 3,690 Reaction score 1,293 Aug 17, 2012 #10 Maandalizi ya Eid hayo!!
MATESLAA JF-Expert Member Joined Aug 11, 2011 Posts 1,246 Reaction score 76 Aug 17, 2012 #11 aiseee baba yangu si unajuw amwezi huu lazima watafut ya idi nao lazima wapate nkisusio