Let me see if i catch what u're trying to convey,
ofisi ya WazMkuu imesheheni samani za gharama kubwa sana,ukitoka mitaani maisha ya Mtz si kueleweka kabisa,hakuna utawala wa sheria wala nini,watu wanafanya wanachotaka hasa kwa watu tunaowatuhumu kuwa wezi,vibaka n.k kwani hata yule kijana aliyempiga kibao Mwiny alianza kupokea kibano mbele ya Mzee Mwinyi tena kutoka kwa walinzi wa Mwinyi wenyewe.na wananchi wanaishi maisha ya ufukara uliokishiri.either hawa watoto waliona kitu ambacho kiliwapendeza katika lundo la uvundo huu au walikuwa wanatafuta kukimu maisha katika uozo huu.haya yote wakati ambapo katika ofisi ya muheshimiwa mambo ni kula raha tu ambayo hayreflect kwa namana yeyote hali ya kukatisha tamaa ambayo Mtz wa kawaida anaishi........
NAOMBA KUWAKILISHA