Duh! Kikwete kweli Mwisho! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duh! Kikwete kweli Mwisho!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpinga shetani, Nov 18, 2011.

  1. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,263
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nimeanza kuamini maneno yenu.

    Kikwete anaongea na wazee wa CCM Dar-es-salaam badala ya ku-address issue nzito za kitaifa anaanza kuzungumzia sarafu ya Euro mara bei ya Sukari which means vurugu, maandamano, mabomu na hali ya nchi kukosa control kabisa is 'None of his business!'
     
  2. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,663
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Watu wengine mna moyo. Mbona mimi siko interested.
    Napita kwanza see you later.
     
  3. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ni weekend tayari! naanza na mchemsho then kitu cha castle!!
     
  4. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,514
    Likes Received: 2,606
    Trophy Points: 280
    Na kibaya zaidi wazee wenyewe wa kiswahili hawa...wazee wa ghahawa,wazee ambao kwao elimu dunia mwiko,wao kila kitu wanapiga makofi tu

    WAZEE WA DARESSALAAAAMU
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    maeneo ya simba kapakatwa ndio mazuri zaidi..
     
  6. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    no acha tuanzie kwanza rose garden, then baadae ndo tujisongeze simba kapakatwa mkuu!
     
  7. mawazoyangu

    mawazoyangu JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 328
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    hivi wazee wa dar es salaam ni waislm tu??? kwani ndo wamejaa na wakwanza kupiga makofi wakati hata katiba hawajui ni nini, mwanafunzi aliyemaliza kidato cha nne hajui katiba sembuse wazee wa elimu dunia????? nina mashaka ili isemekane watu walijaa
     
  8. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    pembeni valuer ya bariiidi..
     
  9. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,696
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    Mi ngoja nijiandae kwenda mkesha wa maombi kanisani kwa ajili ya maandamano,polisi wote waweke silaha chini.
     
  10. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,696
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    we umeanza kunywa juzi,tuliozinya had tukaamua kuacha valuu haiendani na mchemsho,inakwenda na kitimoto,nyamachoma.
     
  11. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 10,648
    Likes Received: 1,935
    Trophy Points: 280
    mwacheni huyo ndiye laisi wenu
     
  12. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2011
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    si ndio hata mimi nashangaa, huu moyo wa watu kumsikiliza unatoka wapi? tatizo lipo kwa wananchi, yaani huyu hakustahiri kuwa na mtu anaemuunga mkono mpaka mida hii, jamani hivi ina maana watanzania ndio wavumilivu sana wa matatizo au matatizo hayajafika pabaya zaidi au ni wajinga...maana nashindwa kuelewa, serikali mbovu namna hii lakini bado tu mnaishobokea.......anyway wanasema kuna demokrasia, endeleeni kwa kweli wenye huo moyo mimi siwezi, naona nitapasuka kwa hasira nikimuona kwenye screen.
     
  13. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 3,423
    Likes Received: 838
    Trophy Points: 280
    Lakini ndo wa kwanza kulaumu kilichozungumzwa wakati hujasikiliza.
     
  14. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 3,423
    Likes Received: 838
    Trophy Points: 280
    Mkuu hebu tupunguze lawama, si kweli kwamba mambo aliyoyazungumza si mazito
    katika taifa letu labda ulaumu namna alivyoyawasilisha. Si busara kulaumu kila kitu!
     
  15. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #15
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 3,423
    Likes Received: 838
    Trophy Points: 280
    Mawazo kama haya na yale ambayo sija ya Quote yanayofanana na haya
    ni bora yakipelekwa FACEBOOK
     
  16. N

    NIMEKIMBIA CCM Senior Member

    #16
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    2muache huyo kashajifia
     
  17. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 3,423
    Likes Received: 838
    Trophy Points: 280
    Serikali ya CCM haijawahi kuwa nzuri toka wakati wa NYERERE, RUKSA, MKAPA hadi KIKWETE. Hakuna
    aliyestahili kusikilizwa toka wakati huo.
     
  18. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #18
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,032
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ukitaka kujua tabia ya mtu mwangalie rafike ni yupi
    kwa hivo ukitaka kujua tabia ya jk muono wake na haiba yake bila shaka mwazijua tabia za wazee wa dsm
    wavivu,wanywa kahawa, mawazo finyu, wao bora kukuche,
    kweli nimeshangazwa na JK kuka kimya kuhusu mwenendo wa hali ya amani nchini.
     
  19. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #19
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 3,423
    Likes Received: 838
    Trophy Points: 280
    Mkuu, samahani lakini kauli yako hii juu ya wazee ni kukosa adabu we ulitegemea
    nini kwa wazee kama wale ambao umri wao umesinzia? kwanini na wao wasisinzie?
    Si vizuri kuwakosea adabu wazee kiasi hicho, hebu tuwaheshimu wazee wetu!
     
  20. t

    thinka JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    hv nyie mmesikiliza kweli hutuba kama hujasikiliza haina haja ya kuchangia tuache ushabiki jamaa speech yake imejitosheleza kaongelea vyote muhimu
     
Loading...