Duh..face to face na vibaka! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duh..face to face na vibaka!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mentor, Oct 24, 2012.

  1. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 17,865
    Likes Received: 6,361
    Trophy Points: 280
    Dakika tano tu zilizopita tukio hili limetokea hapa kigamboni:
    Jioni ya leo tumepata wageni wengi mpaka ilikuwa raha sana. We enjoyed the jokes and th company kwa kweli.
    Muda mfupi uliopita wakaanza kuondoka basi tukawasindikiza. Mmoja wa wageni hao ni mdada jirani yetu apa.
    Basi mi ndo nikawa wa kumsindikiza. Nkamwambia mshkaji duh mi hata sibebi simu wala hela..huyo tukatoka.
    Kufika nusu njia si washkaji watatu wakatokea na wana visu.
    Dah mtu mzima nimekaa chini leo mm wakanisachi wamenkuta na funguo tu. Dada wa watu wamemchukulia simu zake.
    Imeniuma kweli i couldnt do anything.
    Imeniogopesha zaidi kwani ndo mara ya kwanza kunitokea tangu niishi huku kigamboni.
    Dah..ni hayo tu wakubwa namshukuru Mungu tuko wazima hawajatudhuru na honestly aka ka android kangu sijui ninhefanyaje...
    Thank you Lord..ila sidhani kama next time watapata wakati mrahisi hivi.
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Pole sana kijana wangu!
     
  3. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Pole mkuu ndo ukubwa huo.
     
  4. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...maskini dada wa watu. Naona Mungu kakukumbuka wewe tu.
     
  5. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 17,865
    Likes Received: 6,361
    Trophy Points: 280
    Dah kichwat usiseme ivo mkubwa.
    Katukumbuka sote bana katuachia uhai.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
    mweee....pole sana....sasa huyo dada kakuonaje...? ina maana hujafurukuta hata kidogo...?
     
  7. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,253
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mentor pole sana
     
  8. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 17,865
    Likes Received: 6,361
    Trophy Points: 280
    Mh labda tu kwenye uwezo wa ku recover mapema after the event.
    Kwa kweli tungekuwa wa kiume lazima kingenuka...i hope she understood!
     
  9. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pole sana mkuu,ila ni jambo la kumshukuru Mungu kama hamjadhurika.
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,220
    Likes Received: 1,628
    Trophy Points: 280
    Yaani kama ulikuwa una mpango wa kumtokea, sahau! A real man will furukuta aisee. And a lady will bembeleza u to be calm. Mekula kwako aisee.
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
    ndo hiyo sasa......
     
  12. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,159
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Pole za huyo mdada! Ni kweli alichosema Mentor ukiwa na mdada ni ngumu ila kama ni masela kingenuka.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,805
    Likes Received: 1,028
    Trophy Points: 280
    duh,pole sana Mentor, shukuru Mungu hawakuwafededa make na vile hamkuwa na hela mbona pangekuwa hapatoshi leo!!!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 17,865
    Likes Received: 6,361
    Trophy Points: 280
    Thanks Arushaone, I really wanted to fight and i could ila sikuwa na uhakika na usalama wake!
    All in all I am ashamed of it all...nimeaibisha uanaume wangu!

    Hahah Preta na King'asti, thank God sikuwa namtongoza! jus a good neighbour...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 17,865
    Likes Received: 6,361
    Trophy Points: 280
    nashukuru charminglady, nna hamu nao aje sasa...!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,399
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    du poleni sana ila thanx god uhai wenu uko salama
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,187
    Likes Received: 4,200
    Trophy Points: 280
    kweli mpe pole sana,
    jaribu kuimagine ni saa mbili,
    uko na huyo boy friend wako anakusindikiza
    wanatokea vibaka inakuwa kama hivyo ungefanyaje,
    kwa kweli mimi ndo ingekuwa mwisho wangu mimi na yeye
    kwa kuwa ameshindwa kunilinda, samahani Mentor ni maoni tu.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,187
    Likes Received: 4,200
    Trophy Points: 280
    na siku ukinisindikiza ufanye hivyo hivyo.

     
  20. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Hah!!! we Mamndenyi wewe, omba yasikukute,tena kama vibaka wa temeke wakikosa cha maana, wanawaWOWA wote wawili
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...