DUCE kwawaka | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DUCE kwawaka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Plato, Jun 8, 2011.

  1. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Kuna mtafaruku hapa duce,wanafunzi wa mwaka wa tatu wamejikuta wote wanadaiwa ada licha ya kuwa wanapaswa kulipiwa na bodi ya mikopo.chuo kinatupia lawama bodi na bodi inatupia lawama chuo.hali siyo shwari.
     
  2. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,516
    Likes Received: 2,606
    Trophy Points: 280
    Pesa zimepelekwa kwa Ally Hadaw..kaaaaazi kwelikweli
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo hatima yao ni nini?
     
  4. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,506
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    POLENI NDIO tz KULIKO UIJUAVYO
     
  5. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,752
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    serikali aina pesa
     
  6. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM and JK at work:shut-mouth:
     
  7. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    waambie wasubiri budget yao inasomwa leo jioni zitapatikana
     
  8. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,791
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    Kama vp,wanafunzi wapachimbe tu...wakisubiri wataambiwa:subirini Bajeti ijayo. CCM is now our real enemy..!
     
  9. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,578
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    mwaka wa pili nani aliwalipia? kwa nini leo ndo watupiane mpira? waache upuuzi huo watu waendelee na shughuli bana.
     
  10. T

    The Priest JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,024
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    bodi ya mikopo ni serikali, chuo nacho cha umma sasa si watalipana wao kwa wao..wawaache vijana wamalize chuo waje tupo mtaani tunawasubiri kwa mapambano..
     
  11. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,578
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    ushauri wako ni wakishetani kwani huwatakii kheri. kwavile suala ni baina ya bodi na chuo hilo ni jepesi sana kwa wanafunzi wala hawana sababu ya kuanza kujiingiza katika mawazo ya kipumbafu kama ya kwako.
     
  12. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa nini wasijiingize wakati wamezuiwa kufanya mitihani? unataka wafanye nini?
    wafyate mkia warudi nyumbani bila kufanya mtihani?
    Kama swala ni la board na chuo kwa nini wameshindwa kufikia muafaka?
    Jiangalie usije ukawa unamawazo ya kipumbavu zaidi ya mwenzako.
     
  13. B

    Ba Happy Member

    #13
    Jun 8, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Hii issue ndo inaendelea hapa UDOM.

    Watu huwa wanasaini ada kila mwaka leo wamebandika barua yakuwasitishia wanafunzi 1500 mkopo barua hiyo imeandikwa kutoka chuoni kwenda Heslb. Wapo mwaka wapili na watatu.

    Juhudi zao hazijazaa matunda mpaka sasa management inapigiana mpira thread iko jukwaa la sheria inaelezea mkasa huo.
     
  14. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni uzembe wa chuo huo, wanakula hela na kudai hawajazipata. In reality walitakiwa kuwapataarifa wanafunzi kuhoji kuhusu malipo yao kabla ya hapo.
    Pia ni mpango wakuchelewesha na kuiba pesa za field.
     
  15. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,500
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    HAPO CHA MSINGI NI KUWA HESLB IS A PUBLIC INSTITUTION & DUCE IS A PUBLIC INSTITUTION na Public yenyewe ndio pamoja na hao wanafunzi cha msingi wasetoff then wanafunzi waendlee na shule.....
     
  16. s

    sugi JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,354
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    enheeeeee
     
  17. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,506
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0


    wapi KOVA???
     
  18. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,506
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    KOVA NA VIJANA WAKE WANAHITAJIKA FASTER hapa DUCE
     
  19. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuwa mwalimu Tanzania ni tabu sana,sasa matatizo yanaanzia chuoni!Poleni walimu wangu.
     
  20. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,002
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    magamba mkubwa weh
     
Loading...