DTB-Diamond Trust Bank


SOKETI

SOKETI

Senior Member
Joined
Jul 24, 2010
Messages
195
Points
195
SOKETI

SOKETI

Senior Member
Joined Jul 24, 2010
195 195
habari yako;
nimepata tetesi kuwa DTB wameita watu kwenye usahili..Je kuna ukweli juu ya hili, mwenye taarifa sahii na kamili kuhusu majina ya walioitwa, siku, saa, na mahali usahili huo utakapofanyika naomba atujuze.
 
2c2

2c2

Member
Joined
Nov 5, 2009
Messages
98
Points
0
2c2

2c2

Member
Joined Nov 5, 2009
98 0
habari yako;
nimepata tetesi kuwa DTB wameita watu kwenye usahili..Je kuna ukweli juu ya hili, mwenye taarifa sahii na kamili kuhusu majina ya walioitwa, siku, saa, na mahali usahili huo utakapofanyika naomba atujuze.
Ni kweli na mimi nimeskia wameitwa watu na watafanyia usahili branch ya mbangala siku ya jumatatu
 
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
1,337
Points
1,195
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
1,337 1,195
Interview jumatano kwa mbagala branch, saa mbl asubuhi.
 
K

Kolis

Member
Joined
Dec 13, 2012
Messages
35
Points
0
K

Kolis

Member
Joined Dec 13, 2012
35 0
Interview ilikua kwa mafungu mkuu,wengine ilikua jumatatu,kwani hukupigiwa simu?
 
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
1,337
Points
1,195
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
1,337 1,195
Kuna chalii kafanya interview ya GMT wameambiwa watapigiwa simu next week. Hivi wanahitaj watu wangapi, nasikia mtu nyomi.,
Interview ilikua kwa mafungu mkuu,wengine ilikua jumatatu,kwani hukupigiwa simu?
 
K

Kolis

Member
Joined
Dec 13, 2012
Messages
35
Points
0
K

Kolis

Member
Joined Dec 13, 2012
35 0
Kuna chalii kafanya interview ya GMT wameambiwa watapigiwa simu next week. Hivi wanahitaj watu wangapi, nasikia mtu nyomi.,
Navojua ni sita,lakini kunamaelezo ambayo yaonesha kama itakua zaidi but sina hakika sana
 
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
1,337
Points
1,195
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
1,337 1,195
Poa shukrani, chalii alifanya interview j.3 asubuhi
Navojua ni sita,lakini kunamaelezo ambayo yaonesha kama itakua zaidi but sina hakika sana
 
SOKETI

SOKETI

Senior Member
Joined
Jul 24, 2010
Messages
195
Points
195
SOKETI

SOKETI

Senior Member
Joined Jul 24, 2010
195 195
watu bado hawajaitwa kwenye oral interview? kwa yetote mwenye taarifa kuhusu hawa jamaa atujulishe...:horn:
 
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
1,337
Points
1,195
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
1,337 1,195
Walianza na written pale mbagala, wakapiga oral j.3 ya tarehe 17/December/2012 chaliii kaniambia bado interview ya tatu na ya mwisho: Hiyo ya mwisho ndiyo wanasubir wapigiwe simu.
watu bado hawajaitwa kwenye oral interview? kwa yetote mwenye taarifa kuhusu hawa jamaa atujulishe...:horn:
 
SUPERUSER

SUPERUSER

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
960
Points
250
SUPERUSER

SUPERUSER

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
960 250
Walianza na written pale mbagala, wakapiga oral j.3 ya tarehe 17/December/2012 chaliii kaniambia bado interview ya tatu na ya mwisho: Hiyo ya mwisho ndiyo wanasubir wapigiwe simu.
hamna oral ya tatu ...iliofanyika j3 ndo ilikua ya mwisho ..
 
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
1,337
Points
1,195
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
1,337 1,195
Ni kweli?m nilimwambia huyu chalii hivyohivyo akasema aliongea na akaniambia wale waliyokuwa kwenye panel ndiyo wamemwambia hivyo. Wewe hizo taarifa umezipata wapi mkuu?
hamna oral ya tatu ...iliofanyika j3 ndo ilikua ya mwisho ..
 
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
1,337
Points
1,195
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
1,337 1,195
Waungwana mimi najiandaa kwenda kuriport kazini, kama kutatokea update yoyote kuhusu DTB Tanzania tufahamishane ili na sisi tutoe taarifa kwa washkaji zetu ambao wapo vijijini na hawana access ya internet.
 
Sisimizi

Sisimizi

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2009
Messages
493
Points
195
Sisimizi

Sisimizi

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2009
493 195
habari yako;
nimepata tetesi kuwa DTB wameita watu kwenye usahili..Je kuna ukweli juu ya hili, mwenye taarifa sahii na kamili kuhusu majina ya walioitwa, siku, saa, na mahali usahili huo utakapofanyika naomba atujuze.
Kama haukupigiwa simu/ haukuitwa ujue haukuwa short listed. Tafuta kwingine!
 
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
1,337
Points
1,195
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
1,337 1,195
Nimeshamwambia wenzake wamefanya interview mbili hadi sasa hivi wanasubir interview ya tatu
Kama haukupigiwa simu/ haukuitwa ujue haukuwa short listed. Tafuta kwingine!
 
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
4,859
Points
2,000
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
4,859 2,000
Mshahara sasa, hapo ndipo patamu. Bank ya wahindi hii. Bora tu niendele na kuuza matunda, ujasiria mali ndio kila kitu.
 
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
1,337
Points
1,195
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
1,337 1,195
Halafu wale jamaa ni Agha Khan aisee, sasa sijui ndugu zetu wanalipwa sh. Ngapi!yaani bora nibaki hukuhuku serikalini tu hata kama mshahara utachelewa ila najenga nchi yangu
Mshahara sasa, hapo ndipo patamu. Bank ya wahindi hii. Bora tu niendele na kuuza matunda, ujasiria mali ndio kila kitu.
 
SUPERUSER

SUPERUSER

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
960
Points
250
SUPERUSER

SUPERUSER

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
960 250
Halafu wale jamaa ni Agha Khan aisee, sasa sijui ndugu zetu wanalipwa sh. Ngapi!yaani bora nibaki hukuhuku serikalini tu hata kama mshahara utachelewa ila najenga nchi yangu
kuna jamaa ameitwa ..interview ni j3
 

Forum statistics

Threads 1,283,497
Members 493,720
Posts 30,791,819
Top