Shukran mkuu, ngoja nijarb kukichek...vp La liga+serieA hawana?K/koo bei ya kingamuzi ni 130,000/ kwa mwezi ni 40,000 unaangalia Ligue 1, EPL, Europa, Uefa ila changamoto ni matangazo ya mpira ni Kifaransa.
La liga ipo ila serie A ndo badoShukran mkuu, ngoja nijarb kukichek...vp La liga+serieA hawana?
Vipi kuna Chanel za muziki na wwe ?K/koo bei ya kingamuzi ni 130,000/ kwa mwezi ni 40,000 unaangalia Ligue 1, EPL, Europa, Uefa ila changamoto ni matangazo ya mpira ni Kifaransa.
Zipo hadi NBAVipi kuna Chanel za muziki na wwe ?
Nijibu Leo Leo naenda kariakoo
Hivi tume ya ushindani na Tcra hawawezi kuingilia kati, ikiwezakana waambiwe kupunguza bei na kuirudida ss8 kwa kifurushi cha bomba, la sivyo wafungiwe ndani na nje ya nchi.
Mzee mpira si unaonekana lakin, au unamanisha kila chanel zina rugha ya kifaransa.K/koo bei ya kingamuzi ni 130,000/ kwa mwezi ni 40,000 unaangalia Ligue 1, EPL, Europa, Uefa ila changamoto ni matangazo ya mpira ni Kifaransa.
Unaonekana tena kitu HDMzee mpira si unaonekana lakin, au unamanisha kila chanel zina rugha ya kifaransa.
Mm naona bora hao.
Startimes wana UEFA???Sihitaji kumshawishi mtu, lakini Startimes ni bora sana kulinganisha na DStv. Najua kuna hoja ya Premier league inayooneshwa DStv, lakini Bundesliga na serial A zioneshwazo Startimes huingiza timu mfululizo fainali ya UEFA kuliko hiyo ligi pendwa.
Hawana UEFA ila wana Europa, nadhani ndio iliyopelekea bei yao kuwa nafuu.Startimes wana UEFA???
Hawana UEFA ila wana Europa, nadhani ndio iliyopelekea bei yao kuwa nafuu.
kuna bar huku tabata wanatumia hiyo canal sport,tunaangalia mpira bila shida..alftime kila mtu na mambo yake gozi likirudi uwanjani fresh magori yakifungwa tunashangilia kama kawa...advantage nyingine tunajifunza kifaransa pia mdogomdogo..merci buku!!Mzee mpira si unaonekana lakin, au unamanisha kila chanel zina rugha ya kifaransa.
Mm naona bora hao.
Hapa kwetu tumezoea kupigwa tena watu wanaona sifa kununua bidhaa kwa bei ya juu ili tu waonekane wapo wachache wenye hiyo kitu (siku akili za ubinafsi zitakapotutoka vichwani uwe una hela ama la ndipo DSTV itakuja kuonekana affordable hata kwa Tanzania)Mwenyewe nimetumiwa hiyo sms kuwa S8 channel namba 208 haitaonekana kwenye kifurushi cha tsh19000/= kuanzia 15 January 19
Hili tatizo la gharama za vifurushi ni Africa nzima au hapa TANZANIA? Maana kuna rafiki yangu anaishi Zambia anasema gharama za dstv ni affordable sana tofauti na hapa
hiyo 4o,000/= ni package moja tu au kuna nyingine ya chini zaidi ya hapo?K/koo bei ya kingamuzi ni 130,000/ kwa mwezi ni 40,000 unaangalia Ligue 1, EPL, Europa, Uefa ila changamoto ni matangazo ya mpira ni Kifaransa.
Malipo ya mwezi yanafanyikaje mkuu?K/koo bei ya kingamuzi ni 130,000/ kwa mwezi ni 40,000 unaangalia Ligue 1, EPL, Europa, Uefa ila changamoto ni matangazo ya mpira ni Kifaransa.