Dstv wamelewa sifa, kwa sasa wanaboa...

Dstv wamelewa sifa, kwa sasa wanaboa...

Area 56

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2015
Posts
1,555
Reaction score
4,085
Mwanzoni walianza kutokuonesha Ngao ya hisani, baadae wakaja wakasema hawataonesha Europa League, Na sasa wamenitumia sms kuwa Chaneli pendwa SS8 namba 208 inayoonesha Serie A itahamia kwenye kifurushi cha 39,000 kutoka kwenye kifurushi cha 19,000 kuanzia Januari 15.

Hii yote inakuja mara baada ya kutangaza kuwa hawataonyesha michuano mikongwe ulimwenguni ya Kombe la F.A kwa msimu huu. Nafikiri kuna tatizo sehemu, pengine Dstv wameshalewa sifa, maana Europa League kwa upande wa South Africa hao Dstv wanaonyesha michuano hiyo au sisi Watanzania wametuchoka?

Laiti kisimbuzi cha Canal + kingekuwa kinatangaza kwa lugha ya kiingereza nafikiri sisi walevi wa mpira tungekimbilia huko, maana gharama zake ni nafuu sana.

Mlio karibu na Dstv wafikishieni habari, sisi kama wateja pia tumeanza kuwachoka kama wao walivyotuchoka.

Sikukuu njema wakuu!
 
azam sasa kapewa haki ya kuonesha kombe la fa
azamtvtz-20181226-0001.jpeg
 
Mwenyewe nimetumiwa hiyo sms kuwa S8 channel namba 208 haitaonekana kwenye kifurushi cha tsh19000/= kuanzia 15 January 19

Hili tatizo la gharama za vifurushi ni Africa nzima au hapa TANZANIA? Maana kuna rafiki yangu anaishi Zambia anasema gharama za dstv ni affordable sana tofauti na hapa
 
Sihitaji kumshawishi mtu, lakini Startimes ni bora sana kulinganisha na DStv. Najua kuna hoja ya Premier league inayooneshwa DStv, lakini Bundesliga na serial A zioneshwazo Startimes huingiza timu mfululizo fainali ya UEFA kuliko hiyo ligi pendwa.
 
Mwanzoni walianza kutokuonesha Ngao ya hisani, baadae wakaja wakasema hawataonesha Europa League, Na sasa wamenitumia sms kuwa Chaneli pendwa SS8 namba 208 inayoonesha Serie A itahamia kwenye kifurushi cha 39,000 kutoka kwenye kifurushi cha 19,000 kuanzia Januari 15.

Hii yote inakuja mara baada ya kutangaza kuwa hawataonyesha michuano mikongwe ulimwenguni ya Kombe la F.A kwa msimu huu. Nafikiri kuna tatizo sehemu, pengine Dstv wameshalewa sifa, maana Europa League kwa upande wa South Africa hao Dstv wanaonyesha michuano hiyo au sisi Watanzania wametuchoka?

Laiti kisimbuzi cha Canal + kingekuwa kinatangaza kwa lugha ya kiingereza nafikiri sisi walevi wa mpira tungekimbilia huko, maana gharama zake ni nafuu sana.

Mlio karibu na Dstv wafikishieni habari, sisi kama wateja pia tumeanza kuwachoka kama wao walivyotuchoka.

Sikukuu njema wakuu!
Mkuu hicho cha canal+ knapatkana vp? na bei ipoje?
 
Back
Top Bottom