DSTV Pwaaa: Kuongeza bei za Bundle mara kwa mara mtapoteza wateja

DSTV Pwaaa: Kuongeza bei za Bundle mara kwa mara mtapoteza wateja

eeh Mungu mpe maisha marefu mchina kwa kutuletea QSAT japo tunaipata d*tv free kwa kusuasua
 
eeh Mungu mpe maisha marefu mchina kwa kutuletea QSAT japo tunaipata d*tv free kwa kusuasua
Unaota? Hao wachina wako walishapigwa ngwara kitambo,....nao wanmechangia Dstv kupandisha gharama hasa kwani makaburu walitumia pesa nyingi kununua makufuri na kujenga mageti.
 
Kama Shilling inazidi kuporomoka,mtanunua bundle kwa million.

Si mnachagua ma-handsome bhana.

Kaburu mnamlaumu bure.

Blame your dunderheaded officials.

umenifanya nicheke badala ya kuchukia
 
yaani DSTV soon mtatokomea.mambo ya kuongeza bei za bundle kwa mwaka sijui mara ngapi..mtapoteza wateja..
kile kifurushi cha bei ndogo sasa ni 18,500/
hivyo vingine sivipatii picha.
ngonja nikajitafutie kingamuzi changu cha startimes nilichoweka uvunguni

Hawq jamaa wana huduma nzuri sana, tatizo lao dollar ikipanda na wao wanapandisha bei za virurushi vyao..n
 
I paid 189,000/- premium with extra view. Very expensive. May be at the end of the year it will 220,000/-
 
Tamu ni QSat bandle la 2000 kwenye line ya Tigo au mtandao wowote, tosha mwezi mzima. Channel zotee za DSTV zinapatikana[/QUOTE}Kiongozi wanapatikana wapi hawa niwapelekee pesa jumatatu ? Thanks in advance for your tireless efforts to make my life a little bit easier.
 
yaani DSTV soon mtatokomea.mambo ya kuongeza bei za bundle kwa mwaka sijui mara ngapi..mtapoteza wateja..
kile kifurushi cha bei ndogo sasa ni 18,500/
hivyo vingine sivipatii picha.
ngonja nikajitafutie kingamuzi changu cha startimes nilichoweka uvunguni

Mkuu nawashangaa Sana kutoka 92000 hadi 117000
 
Back
Top Bottom