Dr. Wilbrod Slaa kesho kuanza rasmi vikao vya chama

Dr. Wilbrod Slaa kesho kuanza rasmi vikao vya chama

Status
Not open for further replies.
Mmekinajisi CHADEMA kwa taamaa zenu za Pesa

Chama hiki watu wamekufa ....kwa sababu ya CHADEMA

Huwezi kumtosa Slaa ata Expense ya Lowasa...Never....Ni ujuha

Misingi ya Chama imekiukwa...

Chama kimegeuka kuwa Opoortunistic...Kimeacha misingi ya kuanzishwa kwake

Hiki chama ni kibaya kuliko CCM

Ni bora tukaendelea na CCM kuliko hiki chama cha wezi wenye uchu mkubwa wa madaraka

Dr Nakuunga mkono sana katika msimamo wako....Niko pamoja na wewe ...kama utastaafu nami pia ntakuwa Passive

Upepo unavuma sana mwaka huu
 
Fact zimegoma sasa umebaki utabiri na maombi...tukubali Dr Slaa hayupo na Chadema tena...
 
Baba slaa rudi tafadhali usituache yatima watanzania.

Arudi kufanya nini mbona mnaweweseka. Kwani Lowasa si anatutosha.! Wewe vipi. Slaa angekuwa muhimu si angepitishwa kugombea urais. Kwa sasa hivi Dr Slaa si muhimu. Aende zake Karatu kugombea ubunge
 
pokea likes 100 i salute you kamanda wa ukweli, hakuna kitu kibaya kama siasa za udini halafu ukiona hata watu makini nao wanaanzakujiingiza kwenye udini inakatisha tamaa
Hii kitu ya udini huwa siipendi kabisa. Nafikiri wanataka kuianzisha ili kutupotezea lengo
 
Dr Slaa wewe jiendee zako hatukuhitaji. Kwani una nini cha zaidi. Zaidi yavkuzungumzia ufisadi una nini zaidi. Na mazungumzo ya ufisadi tumeshayazika na hata Mbowe amesema amechoka kuzungumzia hayo. Tubadili mwelekeo, kwa sababu tukizungumzia ufisadi tutamgusa mgombea wetu. Tutajiharibia
 
Nyie CCM mashoga kweli! Nyie ndio mnafuata misingi ya chama? Kwani misingi ambayo unasema CDM wamekiuka ni ipi? Nenda zenu huko kazie mbele
 
Hatimaye katibu mkuu wa CHADEMA Dr. Willbrod Slaa kesho ataanza rasmi kuhudhuria vikao vya chama ambapo atahudhuria kikao cha kamati kuu ya Chadema.

Kuonekana kwa Dr. Slaa kesho kutamaliza rasmi mjadala wa muda mrefu na propaganda zilizotawala eti Dr. Slaa kajitoa Chadema.

Katika hatua nyingine, upigwaji wa kura za maoni katika jimbo la Kibamba kwa watia nia wa Chadema utafanyika kesho baada ya mtia nia John Mnyika kupata nafua kutokana na kusumbuliwa na homa kwa muda.

Habari na G Sam

Kweli aiseeee nimemuona
attachment.php
 
Dr Slaa wewe jiendee zako hatukuhitaji. Kwani una nini cha zaidi. Zaidi yavkuzungumzia ufisadi una nini zaidi. Na mazungumzo ya ufisadi tumeshayazika na hata Mbowe amesema amechoka kuzungumzia hayo. Tubadili mwelekeo, kwa sababu tukizungumzia ufisadi tutamgusa mgombea wetu. Tutajiharibia

Huu ni unafki mkubwa
 
Hii ni habari njema kwa waipendao Tanzania iliyo bora na imara.
 
Anajifichaficha nini? Yeye alibweka akasahau mistari ya biblia..Anayedhani kasimama aangalie asije anguka..Na saasa yamemkuta anabaki anajutaaa!
 
Dr Slaa wewe jiendee zako hatukuhitaji. Kwani una nini cha zaidi. Zaidi yavkuzungumzia ufisadi una nini zaidi. Na mazungumzo ya ufisadi tumeshayazika na hata Mbowe amesema amechoka kuzungumzia hayo. Tubadili mwelekeo, kwa sababu tukizungumzia ufisadi tutamgusa mgombea wetu. Tutajiharibia

Tangu lini ukawa na uchungu na chadema wewe gamba la kobe?
 
Tangu lini ukawa na uchungu na chadema wewe gamba la kobe?
Hatuhitaji matusi hapa, kama ni matusi sisi tumeshatukana sana, sasa hivi tumerudi kuwa wazalendo. Jenga hoja. Pumbaffff...
 
Tanzania Na Watanzania Hatuna Budi Kukubali Machaguo Ya Vyama Kisha Tuwachambue Kwa Kuangalia Dhamira Zao Kwa Watanzania
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom