Dr. Wilbrod Slaa kesho kuanza rasmi vikao vya chama

Dr. Wilbrod Slaa kesho kuanza rasmi vikao vya chama

Status
Not open for further replies.
Kwann mnamshambulia Mbowe katika hili?, kwann msianze na maamuzi ya Ukawa kwa ujumla, maana kuna kila dalili zilizoonyesha wenzao kupinga Dr. Slaa kuteuliwa kuwakilisha ukawa, bado kungekua na mpasuko uleule iwapo Slaa angeteuliwa kugombea, Cuf walishaonyesha uroho wa madaraka, mi nadhani tuombe kwa pamoja ili Dr. Slaa aungane na wenzie.
 
Lakini pia sikuwahi kuona mahala popote Dr.Slaa ametangaza kuutaka Urais mwaka huu, zaidi ni fununu tu, nyakati kama hizi kiukweli tunahitaji kuyang'oa kwa nguvu zote haya magamba, we real need changes.
 
Mkuu, Dr. Slaa kwa sasa anatutegemea mimi na wewe tumpe ushauri mzuri na tuombe kwa ajili ya mapenzi mema ya chama chetu! Tisisuse na kusema eti 'ataamua'

Mbona dakika chache zilizopita umesema anategemea maono ya Mungu alafu sasa unasema anategemea ushauri wa binadamu...boy..be consistent
 
Hatimaye katibu mkuu wa CHADEMA Dr. Willbrod Slaa kesho ataanza rasmi kuhudhuria vikao vya chama ambapo atahudhuria kikao cha kamati kuu ya Chadema.

Kuonekana kwa Dr. Slaa kesho kutamaliza rasmi mjadala wa muda mrefu na propaganda zilizotawala eti Dr. Slaa kajitoa Chadema.

Katika hatua nyingine, upigwaji wa kura za maoni katika jimbo la Kibamba kwa watia nia wa Chadema utafanyika kesho baada ya mtia nia John Mnyika kupata nafua kutokana na kusumbuliwa na homa kwa muda.

Habari na G Sam


Tumemuona Dr leo kwenye kikao cha baraza kuu ameketi pembeni mwa Mbowe:behindsofa:. Hivi huoni aibu?
 
Lakini pia sikuwahi kuona mahala popote Dr.Slaa ametangaza kuutaka Urais mwaka huu, zaidi ni fununu tu, nyakati kama hizi kiukweli tunahitaji kuyang'oa kwa nguvu zote haya magamba, we real need changes.

Utaona wapi wakati chadema hakuna transparency?
 
Mbona dakika chache zilizopita umesema anategemea maono ya Mungu alafu sasa unasema anategemea ushauri wa binadamu...boy..be consistent
"Tena nawaambieni, penye wawili au au zaidi na mimi nipo kati yenu"
 
Kwa vyovyote vile hakuna mtihani mgumu kama huu wakumpokea Lowassa! Kuliko hata uliomtokea Lowassa mwenyewe kwenye chama chake wa kukatwa kwa Jina lake.

Lowassa kaleta dhoruba na mtihani kwenye imani na dhamira kwa Watu wasafi. Na itakuwa ngumu sana kukubali hali hii isipokuwa pale ukweli wa mambo utakapo kuwa wazi.Naamni kama Dr.atapata ukweli kuhusiana na hoja za Ufisadi wa Lowassa kama za kweli au lah! na nafasi ya kuwaeleza watanzania ikawa wazi kwa maana hakuna pingamizi toka kwa Lowassa mwenyewe sidhani suala la kukubaliana na uwepo wa Lowassa ndani CDM kunaweza kuleta kuwashida.

Kusamehe ni Kazi mmoja wapo ya Binadamu.Je utasamehe usichokielewa?
 
Mkuu, Dr. Slaa kwa sasa anatutegemea mimi na wewe tumpe ushauri mzuri na tuombe kwa ajili ya mapenzi mema ya chama chetu! Tisisuse na kusema eti 'ataamua'

ushauri mzuri ni dr kuachana kabisa na siasa..na fikri hata mungu atamuongoza hivyo atumikie jamii kwa namna nyingine la .. akae kando chadema mie ndio..namuombe sana maana ukweli misingi ndani ya chama..imekiukwa..
 
Utaona wapi wakati chadema hakuna transparency?

Transparency ipi mkuu zaidi ya vikao vya kamati kuu vinavyoendelea sasa, nadhani Dr. Slaa anacholalamikia ni ujio wa Lowasa na Ufisadi kitu ambacho hakijawahi kuwa proved beyond the reasonable doubt before court, hatuwezi kuendelea kuishi na kuamini katika Tuhuma tu, EL hata kama angegombea kupitia Ccm dhamira yake ya kuondoa mfumo mbovu wa Ccm iko palepale, hata EL kabla ya kufanya uamuzi huu, alipewa ushauri na baadhi ya watu lakini bado alishikilia msimamo wake wa kutaka kuhamia chadema.
 
Mmekinajisi CHADEMA kwa taamaa zenu za Pesa

Chama hiki watu wamekufa ....kwa sababu ya CHADEMA

Huwezi kumtosa Slaa ata Expense ya Lowasa...Never....Ni ujuha

Misingi ya Chama imekiukwa...

Chama kimegeuka kuwa Opoortunistic...Kimeacha misingi ya kuanzishwa kwake

Hiki chama ni kibaya kuliko CCM

Ni bora tukaendelea na CCM kuliko hiki chama cha wezi wenye uchu mkubwa wa madaraka

Dr Nakuunga mkono sana katika msimamo wako....Niko pamoja na wewe ...kama utastaafu nami pia ntakuwa Passive

Kwa hiyo Lowassa kainajisi CCM kwa miaka mingapi now. Tena hajainajisi bali kailawiti. Hebu tupe Takwimu.
 
Dhambi hii Mbowe hawezi kuikwepa, itamuandama milele hadi atakapoona kaburi. Unauza uhuru na demokrasia kwa Bilioni 10 tu?. Yaliyompata Yuda Iskariote ambaye alichukua vipande 30 vya fedha kutoka kwa wafarisayo naye Mbowe yatampata tu. Anawaburuza Sekretariati ya Baraza Kuu la CDM utadhani kuku wenye kideri?
 
Transparency ipi mkuu zaidi ya vikao vya kamati kuu vinavyoendelea sasa, nadhani Dr. Slaa anacholalamikia ni ujio wa Lowasa na Ufisadi kitu ambacho hakijawahi kuwa proved beyond the reasonable doubt before court, hatuwezi kuendelea kuishi na kuamini katika Tuhuma tu, EL hata kama angegombea kupitia Ccm dhamira yake ya kuondoa mfumo mbovu wa Ccm iko palepale, hata EL kabla ya kufanya uamuzi huu, alipewa ushauri na baadhi ya watu lakini bado alishikilia msimamo wake wa kutaka kuhamia chadema.

Inawezekana vipi mkaweka mgombea mmoja alafu mnasema mnakaa vikao vya kumjadili? Mnajadili nini? Huo ni plain unafiki
 
Kwann mnamshambulia Mbowe katika hili?, kwann msianze na maamuzi ya Ukawa kwa ujumla, maana kuna kila dalili zilizoonyesha wenzao kupinga Dr. Slaa kuteuliwa kuwakilisha ukawa, bado kungekua na mpasuko uleule iwapo Slaa angeteuliwa kugombea, Cuf walishaonyesha uroho wa madaraka, mi nadhani tuombe kwa pamoja ili Dr. Slaa aungane na wenzie.

Big up mkuu! Na ndivyo ingekua.Wanafki wamekosa ya kusema wanakuja na ngonjera zingine.CUF walishamjataa Dr Slaa kabisa! LOWASA ameshaneutralize.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom