Dr WA psycho Mzuri Dar

Arsenalist1

Senior Member
Jul 13, 2015
162
225
Za Humu ndani wadau.. Naomba kuelkezwa psychiatrist mzuri kwa hapo Dar.. Natokea mkoani nimeambiwa muhimbili kuna foleni....pia Kama ntapata nmbr za sim
 

ricksily

Member
Mar 9, 2017
89
125
Afu haukuwa clear, nlivoona heading nkajua unahitaji psychologist, uku chini nkaona unahitaji psychiatrist. Ueleweki
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom