Jamani eeh..I had a rumour kutoka kwa mtu wa ndani pale muhimbili hospital kwamba Dr.Ulimboka amepata kidney failure.Kwa mtazamo wangu mdogo wa biology,huwezi kupigwa pekee halafu ukapata kidney failure!!Je ni kweli kwamba Dr.Ulimboka alipewa sumu??
Jamani tuache utani na uzushi kuhusu afya za watu na hasa huyu mpiganaji Ulimboka.Kama huna uhakika na hicho kitu waachie wenye uhakika na sii kuzusha.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.