Dr.ulimboka na tetesi za kupewa sumu

Dr.ulimboka na tetesi za kupewa sumu

majany

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2008
Posts
1,223
Reaction score
586
Jamani eeh..I had a rumour kutoka kwa mtu wa ndani pale muhimbili hospital kwamba Dr.Ulimboka amepata kidney failure.Kwa mtazamo wangu mdogo wa biology,huwezi kupigwa pekee halafu ukapata kidney failure!!Je ni kweli kwamba Dr.Ulimboka alipewa sumu??
 
bwna aeeeh sasa na nyinyi mmezidi ...mara magazeti ayanasema yuko stable mara mambo ya kidney failure mwisho mtasema brain concusion
 
Jamani tuache utani na uzushi kuhusu afya za watu na hasa huyu mpiganaji Ulimboka.Kama huna uhakika na hicho kitu waachie wenye uhakika na sii kuzusha.
 
Back
Top Bottom