Dr. Tulia Akson ageukia ngoma za asili


T

The Phylosopher

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2015
Messages
683
Likes
522
Points
180
T

The Phylosopher

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2015
683 522 180
ni baada ya kufanikiwa kuwadhibiti kabisa kina mbowe na kundi lake kule bungeni hatimae sasa mheshmiwa naibu spika akishrikiana na wabunge wenzie wanaotoka wilayani rungwe mkoa wa mbeya wamedhamiria kufufua ngoma za asili ya baadhi ya makabila ya mbeya maarufu kama limbenenga
 
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
16,830
Likes
15,081
Points
280
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
16,830 15,081 280
Wow!! Hapa ukawa utawaona wanachungulia na kutoka.
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,201
Likes
47,981
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,201 47,981 280
Badala ya kuleta maendeleo wanaenda kufufua ngoa za asili? Kweli amnazo kabisa uyo NS
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,796 280
Anafikiri atapewa jimbo? Ataendelea kuwa mbunge wa vitu maalum tu! Jimbo hapati!!
 
Mbulu

Mbulu

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2015
Messages
5,159
Likes
4,743
Points
280
Mbulu

Mbulu

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2015
5,159 4,743 280
Ataendelea kua mbunge wa jimbo la jumba jeupe
 
Copenhagen DN

Copenhagen DN

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2014
Messages
6,071
Likes
8,343
Points
280
Age
29
Copenhagen DN

Copenhagen DN

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2014
6,071 8,343 280
Mimi nimebanwa na haja kubwa naenda kujisaidia na sirudi tena kuchangia hii mada.

I hate this lady from the bottom of the chore of my dem phaqn heart. Hii dunia tunapita majivuno na uonev wa nini???????
 
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
13,518
Likes
27,450
Points
280
Age
48
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
13,518 27,450 280
Ndio kazi ya ccm iliyobaki
 
G Sam

G Sam

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
6,589
Likes
11,581
Points
280
G Sam

G Sam

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
6,589 11,581 280
Niliwahi kusikia neno "Ugly woman" Sasa naliona kwa uhalisia! Dah Tulia ni ugly woman jamani!! Ila nayo ni sifa lakini!
 
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
16,830
Likes
15,081
Points
280
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
16,830 15,081 280
atakuwa wizard tu na yeye,ndo mana ana mawazo ya kishirikina shirikina
Mimi ni mchawi kumbe ulikuwa hujui. Tulieni tuwanyooshe. Mmeamua kuwa upande wa chama cha ku fail. Kila kitu lazima mta fail. CCM ndio baba lao Africa nzima.

Lazima mtanyooka Ndani ya bunge tunawanyoosha. Kwenye mitandao tunawanyoosha. Serikalini tunawanyoosha. Mtakoma mmeamua kuwa wapinzani mtakufa kwa pressure.
 
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
16,830
Likes
15,081
Points
280
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
16,830 15,081 280
Niliwahi kusikia neno "Ugly woman" Sasa naliona kwa uhalisia! Dah Tulia ni ugly woman jamani!! Ila nayo ni sifa lakini!
Wewe unaposifiwa na mme wako pekee unadhani wewe ni mzuri sasa pyuuuu.
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
30,760
Likes
17,608
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
30,760 17,608 280
Mimi ni mchawi kumbe ulikuwa hujui. Tulieni tuwanyooshe. Mmeamua kuwa upande wa chama cha ku fail. Kila kitu lazima mta fail. CCM ndio baba lao Africa nzima.

Lazima mtanyooka Ndani ya bunge
tunawanyoosha. Kwenye mitandao


tunawanyoosha. Serikalini tunawanyoosha

We ngeke acha sifa Na mikwala ya kijinga,Kama kunyooshwa wee ndiyo unanyooshwa


. Mtakoma mmeamua kuwa wapinzani mtakufa kwa pressure.
 
Tobinho

Tobinho

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2014
Messages
1,790
Likes
1,572
Points
280
Tobinho

Tobinho

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2014
1,790 1,572 280
Mimi ni mchawi kumbe ulikuwa hujui. Tulieni tuwanyooshe. Mmeamua kuwa upande wa chama cha ku fail. Kila kitu lazima mta fail. CCM ndio baba lao Africa nzima.

Lazima mtanyooka Ndani ya bunge tunawanyoosha. Kwenye mitandao tunawanyoosha. Serikalini tunawanyoosha. Mtakoma mmeamua kuwa wapinzani mtakufa kwa pressure.
endelea kupiga kelele kwa malipo ya buku 7,labda utafikiriwa kwenye uafisa mtendaji wa kijiji
 

Forum statistics

Threads 1,237,241
Members 475,501
Posts 29,282,411