DR SLAA: Siwezi kusheherekea Siku ya Uhuru na Mafisadi

DR SLAA: Siwezi kusheherekea Siku ya Uhuru na Mafisadi

DATAZ

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2012
Posts
4,712
Reaction score
11,987
Nini maoni yako?

Dr ametoa kauli kua sababu ya kutoonekana katika sherehe za maadhimisho ya uhuru wa Tanzania bara kuwa ni "Kupinga kusheherekea siku hii na mafisadi."

Kwa ujumla Dr Slaa ameonesha kukerwa na MABILIONI YA SHILINGI yanayoteketezwa na serikali kuandaa na kusheherekea siku hii ilihali wananchi wanataabika kwa kukosa huduma muhimu ambazo ndio maana ya uhuru wao, kwa mfano maji safi, elimu bora na makazi bora.

Kwamba MABILIONI hayo yangekua na maana zaidi kama yangetumika kutatua kero hizi kwa manufaa ya Watanzania wote,

SOURCE:- RAIA MWEMA 11/12/2014.
 
MSALANI wahi huku maana ukiona tu jina la Dr Slaa mavi yanachungulia chupi!
 
Ipo siku pengine tutamwelewa Dr Slaa......ila kwasasa wengi hawatamwelewa.....hata yeye anajua hilo......ndiye mwanasiasa ninayemwamini kuliko yeyote Tanzania.......nina ona hilo machoni kwake.......kwa vitendo......na msimamo wake .......
 
Hivi utasherehekea uhuru upi huku watz wakifa hospitalini kwa kukosa dawa? Pesa zinaibiwa kila kukicha na kuwakosesha watz huduma muhimu za kijamii? Haya mateso ndiyo matunda ya uhuru walipigania mababu zetu? Kweli ccm ni laana!
 
Kumbe mzee slaa alivyoiba pesa za kanisa za watoto yatima siyo ufisadi na hata kuiba wake za watu nao ni ufisadi huyu mzee kituko kweli.
 
Hoja siyo kutokushirikiana na mafisadi kwa kukaa katika kiti kimoja, hoja ni CHADEMA kufanya nini kuhusu sherehe kama hizi kama ikipewa ridhaa ya kuongoza.

Sijawahi kusoma kama watafuta sherehe kama hizi hata kwenye mpango wa kazi 2010-2015 ambao CHADEMA walipanga kuutekeleza kama wangepewa ridhaa ya kuongoza nchi.

Kitu gani CHADEMA itakifanya kuhusu sherehe kama za uhuru ambacho kiko tofauti na kinachofanywa na wale anawaita mafisadi.
 
Nini maoni yako?

Dr ametoa kauli kua sababu ya kutoonekana katika sherehe za maadhimisho ya uhuru wa Tanzania bara kuwa ni "Kupinga kusheherekea siku hii na mafisadi."

Kwa ujumla Dr Slaa ameonesha kukerwa na MABILIONI YA SHILINGI yanayoteketezwa na serikali kuandaa na kusheherekea siku hii ilihali wananchi wanataabika kwa kukosa huduma muhimu ambazo ndio maana ya uhuru wao, kwa mfano maji safi, elimu bora na makazi bora.

Kwamba MABILIONI hayo yangekua na maana zaidi kama yangetumika kutatua kero hizi kwa manufaa ya Watanzania wote,

SOURCE:- RAIA MWEMA 11/12/2014.

Inasikitisha sana,watanzania wanaishi maisha duni sana,,,,,hospitali hamna dawa,shuleni hamna masomo,miundo mbinu mibovu,bado serikali inatumia billions kufanya sherehe za uhuru,,, kweli hii serikali inajua maana ya UHURU

Au wanatuia neno UHURU ili kwafunga macho watanzania ili wazidi kulala
 
Yepi? Bainisha ueleweke.

Tuanzie na escrow. Serikali ya ccm ni wauaji wasio na huruma na watanzania hata kidogo . Kama wanashindwa kuwapatia wananchi wake huduma muhimu kama matibabu ujue wamedhamiria kuwamaliza watanzania. Jana nimetembelea baadhi ya vituo vya afya wilaya ya magu na kwimba havina hata asprin au panadol then wewe unashabika ujinga toka kwenye hayo mabenchi hapo lumumba nenda mikoani jionee hapo ndio utakua na akili.
 
Ndugu Ng'wamapalala, hata siku moja usitegemee kujibiwa swali lako hasa kwa watu wanaopenda kucheza na hisia zao na za wenzao huku wakitaka wasikilizwe wao tu.

Katika vitu mimi natamani ni kuona chadema yenyewe au ikiwa ndani ya blanketi ukawa wakiingia madarakani. Sababu hasa ni kuona wanafuta sherehe za kitaifa, wananyonga mafisadi, wanafukuza majizi na kutoa demokrasia ya wazi kwa waandishi wa habari, waandamanaji.
 
Kumbe mzee slaa alivyoiba pesa za kanisa za watoto yatima siyo ufisadi na hata kuiba wake za watu nao ni ufisadi huyu mzee kituko kweli.

Wew hujui unachochangia,jiangalieni watakula pesa za escrow kisha mtaliwa na nyinyi endeleeni kuwachekea tu!
 
Back
Top Bottom