Dr. Slaa ni Jembe


Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
104
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 104 145
Huyu mzee namkubali... anapiga mzigo tu... kwake ni as if Afrika haina msiba Zitto kabwe Ben Saanane

Keep it up mzee... ila kuwa na kau-binadamu hata kwa mbali kidogo.

Afrika watu wanapenda kuhuzunika na kufurahi pamoja... try just to be like us!
 
Last edited by a moderator:
babalao 2

babalao 2

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
4,655
Likes
1,609
Points
280
babalao 2

babalao 2

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
4,655 1,609 280
Timu ya kriket ya S. Africa ipo hapa nchini unataka ubinadamu gani wewe kazi ziko palepale.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
234
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 234 160
Sijui na huyu atasingizia nini kwa akili zake hizi.. poor Kasheshe.
 
Last edited by a moderator:
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
104
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 104 145
Timu ya kriket ya S. Africa ipo hapa nchini unataka ubinadamu gani wewe kazi ziko palepale.
Ndio maana nimemkubali ... hahaha kuna tatizo ingawa twaweza weka vichwa kwenyemchanga lakini mmmmhhhh. Hongera @dr.slaa kiboko wa mafisadi ingawa recently chama chaco pia kimeonekana kina-dumisha mila za ufisadi...
 
M

Moony

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
1,603
Likes
14
Points
135
M

Moony

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
1,603 14 135
Kwani leo ndio umejua?

kama hakwenda kuzika kwanini asifanye kazi? mjue akiwa rais haya mambo ya mlolongo wa public holidays ( sikukuu) na mapumziko ya Mee Ruksa Mwinyi mtayasikia kwa mbali!

Hahaha!, BEWARE you sons and daughters of TANZANIA; the real man and King is in the Making.
 
STEIN

STEIN

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
1,765
Likes
4
Points
135
STEIN

STEIN

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
1,765 4 135
Huyu mzee namkubali... anapiga mzigo tu... kwake ni as if Afrika haina msiba Zitto kabwe Ben Saanane

Keep it up mzee... ila kuwa na kau-binadamu hata kwa mbali kidogo.

Afrika watu wanapenda kuhuzunika na kufurahi pamoja... try just to be like us!
Dr Slaa ni Jembe hakuna wa kupinga hapa labda wale mazezeta wa lumumba wenye I'd kumi kumi kila mmoja.

Dr Slaa ni kiboko ya mafisadi waTZ wote wanajua labda wale majuha wasiopenda kukubali kwa sababu ya maslahi binfsi
 
Last edited by a moderator:
dhahabuinang'aa

dhahabuinang'aa

Senior Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
134
Likes
0
Points
0
dhahabuinang'aa

dhahabuinang'aa

Senior Member
Joined Aug 10, 2011
134 0 0
Huna jema we na kejeli zako.
ila hata jina la mtu humtambulisha mtu na Tabia zake.
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
104
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 104 145
Kwani leo ndio umejua?

kama hakwenda kuzika kwanini asifanye kazi? mjue akiwa rais haya mambo ya mlolongo wa public holidays ( sikukuu) na mapumziko ya Mee Ruksa Mwinyi mtayasikia kwa mbali!

Hahaha!, BEWARE you sons and daughters of TANZANIA; the real man and King is in the Making.
The only problem the King is extremely poor in leadership...But Extremely good in fingerpoint or showing wrong doing on others.
 
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
8,669
Likes
5,720
Points
280
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
8,669 5,720 280
Huyu mzee namkubali... anapiga mzigo tu... kwake ni as if Afrika haina msiba Zitto kabwe Ben Saanane

Keep it up mzee... ila kuwa na kau-binadamu hata kwa mbali kidogo.

Afrika watu wanapenda kuhuzunika na kufurahi pamoja... try just to be like us!
Enzi hizoooo... za kiza (wakati binadamu wanaamini kutengeneza barabara ni hasara tupu kwani unyayo wa mtu hauzidi hata futi moja) ilikuwa msiba ukitokea watu wanaacha kufanya kazi na kuhuzunika kwa muda hata wa mwezi mmoja, lakini siku hizo huo ujinga hamna!
 
Exaud Mamuya

Exaud Mamuya

Verified Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
403
Likes
2
Points
35
Exaud Mamuya

Exaud Mamuya

Verified Member
Joined Jul 26, 2011
403 2 35
Dr Slaa hana mambo ya kipuuzi na kwenda kucheka cheka mbele za watu kama ------.


Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
M

Moony

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
1,603
Likes
14
Points
135
M

Moony

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
1,603 14 135
The only problem the King is extremely poor in leadership...But Extremely good in fingerpoint or showing wrong doing on others.
You be the JUDGE but the FACT remains. Muhongo kaisha funga mjadala: kila kitu ni FACTS
 
B

blueray

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
2,219
Likes
6
Points
0
B

blueray

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
2,219 6 0
Huyu mzee namkubali... anapiga mzigo tu... kwake ni as if Afrika haina msiba Zitto kabwe Ben Saanane

Keep it up mzee... ila kuwa na kau-binadamu hata kwa mbali kidogo.

Afrika watu wanapenda kuhuzunika na kufurahi pamoja... try just to be like us!
Mkuu Naona we ndie jembe Lao haswa, maaana pamoja Na huu msiba wetu we unapiga tu mzigo kwenye mitandao!
Au hapo lumumba hakuna msiba!
 
Last edited by a moderator:
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
104
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 104 145
Dr Slaa hana mambo ya kipuuzi na kwenda kucheka cheka mbele za watu kama ------.


Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
Hii nimeipenda!!! So Nyerere and indeed our country tumepoteza muda kuwasaidia SADC country kupata uhuru. Dr. Slaa wewe jembe!
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
104
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 104 145
You be the JUDGE but the FACT remains. Muhongo kaisha funga mjadala: kila kitu ni FACTS
Kipenda roho! every body see the world different... piga mzigo Dr. Slaa our next president... at least with leadership failure record! and another selfish record ( refer: change a political party to a micro-finance/SACCO organization with restricted loaN to part leaders only)
 
tofyo

tofyo

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
2,659
Likes
305
Points
180
tofyo

tofyo

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
2,659 305 180
hiki kibabu kinalaana ya mw.mungu na ndio maana mishipa ya aibu haifanyi kazi.

"tusaidiane kwa pamoja"
 
DZUDZUKU

DZUDZUKU

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2012
Messages
3,693
Likes
1,107
Points
280
DZUDZUKU

DZUDZUKU

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2012
3,693 1,107 280
Dr. Slaa ni jembe, ila pakavu linakwama, anawezaje kuwa meneja wa GONGO?
 
M

Moony

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
1,603
Likes
14
Points
135
M

Moony

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
1,603 14 135
Kipenda roho! every body see the world different... piga mzigo Dr. Slaa our next president... at least with leadership failure record! and another selfish record ( refer: change a political party to a micro-finance/SACCO organization with restricted loaN to part leaders only)
PESSIMISM or negative minds?
 
Kibuja

Kibuja

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2009
Messages
510
Likes
1
Points
35
Kibuja

Kibuja

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2009
510 1 35
Mtasema saaana lakini Slaa ni jembe na kasi yake kama kangarooo ni tamu lakini chungu kumeza
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,418
Likes
14,569
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,418 14,569 280
Mungu mbariki kiongozi huyu shupavu na jasiri...Heko Dr. Slaaa....Watanzania wote tunakupenda.....
 

Forum statistics

Threads 1,273,529
Members 490,428
Posts 30,484,274