Dr Slaa na Chadema sasa basi, inatosha!


Umenisikisha sana,yaani mpaka leo hujatambua kwamba sababu ya watanzania wengi kuishi maisha duni ni kutokana na matumizi mabaya ya rasilimali.!!
 

Aisee hali ni mbaya tena ni kama serikali imeingia nuksi, kila kitu kitu kinakwenda mrama siku hizi!
Kila kukicha ni ufisadi umefichuliwa hapa umefichuliwa pale!
Hizo ajira millioni za Kikwete zimebaki stori tu!

Swala la ufisadi nadhani ni hoja kubwa maana watu hawawezi kuish bila kukwiba aisee! Sasa najiuliza kibarua kikiota nyasi hiyo 2015mkini hapatakalika, nadhani makamba atakua ameshawatayarishia mashamba. Kuanza kilimo kwanza chao!
 
CCM walijisahau kabisaaaaaaa. Nadhani walifika mahali wakadhani kwamba wao ni wao tu. Ndipo wajue kuwa cheo ni dhamana. Hongera CDM kwa kasi yenu. Ila nawashauri muongeze kasi kidoooogooo!!!!!!!!!
 
chadema chochea moto uzidi kuwaunguza mpaka wajichumbue kabisa..
 
Hata mimi namuonea huruma sana huyu mbaba(JK) naona kila saa anajichekesha tu! Sijui tumsaidie vp!!
 
Mkuu umesahau ile kaulimbiu ya .............. mpaka kieleweke??
 

Wewe huna hata aibu? Kwani alete wimbo mwingine? Ina maana ufisadi umepatiwa jibu? As long as ufisadi bado uko, wacha waimbe hadi kieleweke na pole wewe unayekwazika maana naona wewe ni mmojawao....mwaka huu mtajua kuna watu wajasiri na wapenda NCHI YAO
 
N.Mandela aliwai kusema na mimi pia nasema hivi When the water start boiling its foolish to turn off the heat. Go Dr.Slaa, Go Chadema. kwa kasi mpya zaidi na hali mpya zaidi.
 
Hii thread umeianza vizuri sana mkuu lakini kwenye kupunguza speed hapo sikukubalii... CDM ongeza speed hadi kieleweke................. Priiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii mpaka Ikulu.​
 
Pole, kawaambie waliokutuma kwamba nimekuta bado wako macho, watanifanya kitu mbaya. Halafu unyamaze usirudie tena kuharibia watu wakubwa mazungumzo yao.
 
 

dr slaa anaongoza na kuwakilisha kundi lililo ndani ya system (dola) na nje ya system (umma mzima) kueleza yale yasiyobeba tunu za taifa....

haifurahishi hata kidogo ukiambiwa mtaa mzima watoto wamefeli eti wako ndiyo amefaulu...

inauma pia unapona majirani kutwa washinda kwako kuomba hela za matibabu....

na huwezi kuwanyima, maana ndio hao tunaokula nao, tunaosherehekea nao, tunaozikana nao...watoto wao ndiyo wanacheza na watoto wetu muda mwingi ambapo hatupo nyumbani, ndio wanaotuazima dada zao watulelee watoto wetu.....ndio watakuwa wakwe zetu...ndio wanaoamulia kesi zetu za ndoa wake zetu wanapotutuhumu kuwa tumezidisha lager (kupiga masiwa)

kibaya sie tunafanya kazi kwa bidii, tumejiendeleza kwa bidii.....tuna nafuu lkidogo lakini ni nukweli kwamba the majority huishi wakitegemea how do we arrange for them...

tunawajibika vyema, tunalipa kodi ipasavyo, na TRA wanakusanya kodi, na wao wenyewe wanashangaa zinakwenda wapi...siku hizi hata wakitumwa wakamfilisi mtu wa chadema hawana hamu kwani hata wao hawakumtuma kikwete apeleke makusanyo kwa ROSTAM...bali walimtuma ajenge shule, aajiri walimu, atoe dawa hospitali, ajenge barabara, atetee wanyonge na si vinginevyo....

inafikia kipindi mtanzania ambaye ana nafasi katika jamii anakuwa termed as fisadi japo hajahusika...hii itatufanya tuchomewe kwenye nyumba zetu.....

its time to side with wananchi!!!!!but we always need to use one microphone....that is dr slaa....

we need to use political platform..that is chadema...

God bless!!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…