GAMA LUGENDO
Senior Member
- Oct 19, 2010
- 131
- 15
BWANA NYANTELLA ninakushauri uwe unajaribu kuelewa issues objectivelly and in a broader thinking before you put forward you arguments to this forum.I would like to succintly respond to some of your arguments which contain some disturbing logical flow.
(1) Ni lazima uelewe theories za revolution na concept of peoples' power.Katika mabadiliko yote yaliyowahi kujitokeza, Refer France, Italy revolutions etc) kulikuwa kuna leading forces ambayo watu walipata leadership na kuonyeshwa cha kufanya in the entire cause for justice.Hata ukiangalia hivi sasa kule LIBYA freedom fighters especially pale Benghazi yalipoanzia mageuzi wamemteua waziri wa Gadafi aliyejiuzuru Mr Mustapha ili awe kiongozi wa liberation council.So hapa Tanzania mageuzi ya kweli yanaonekana kuongozwa na CHADEMA chama ambacho kina the best brains, pragmatic thinkers, and vibrant strategists.Kwa kifupi ni lazima pawe na leadership to initiate the cause for justice, and that is exactly what Dr Slaa, Mbowe and the entire contigent of CDM leadership is doing right now.
(3) Issue yako ya cooperation among the opposition hapa Tanzania haiwezekani.Vyama vya upinzani vilivyopo hapa vina falsafa tofauti, vision and mission vile vile vinatofautiana.Na ujue kwamba ndani ya vyama hivyo vinavyojiita vya upinzani kuna ambavyo ni mapandikizi au puppets wa ruling CCM, na hilo tunalijua fika, labda kama wewe ndo you are not aware au you simply ignore the facts.
In conclusion, ninapenda kukuhakikishia kwamba CDM is right in its cause, they have very powerful and strong arguments ambazo umma wa Tanzania unazikubali, na vile vile CDM have the alternatives on how to get things done.Lastly ninakushauri usome MWANANCHI YA LEO JUMAPILI front page usome ili uone ushauri ambao waziri mkuu Sumaye amewapa CCM kuhusu namna ya kudeal na eathquake ya CDM.
(1) Ni lazima uelewe theories za revolution na concept of peoples' power.Katika mabadiliko yote yaliyowahi kujitokeza, Refer France, Italy revolutions etc) kulikuwa kuna leading forces ambayo watu walipata leadership na kuonyeshwa cha kufanya in the entire cause for justice.Hata ukiangalia hivi sasa kule LIBYA freedom fighters especially pale Benghazi yalipoanzia mageuzi wamemteua waziri wa Gadafi aliyejiuzuru Mr Mustapha ili awe kiongozi wa liberation council.So hapa Tanzania mageuzi ya kweli yanaonekana kuongozwa na CHADEMA chama ambacho kina the best brains, pragmatic thinkers, and vibrant strategists.Kwa kifupi ni lazima pawe na leadership to initiate the cause for justice, and that is exactly what Dr Slaa, Mbowe and the entire contigent of CDM leadership is doing right now.
(3) Issue yako ya cooperation among the opposition hapa Tanzania haiwezekani.Vyama vya upinzani vilivyopo hapa vina falsafa tofauti, vision and mission vile vile vinatofautiana.Na ujue kwamba ndani ya vyama hivyo vinavyojiita vya upinzani kuna ambavyo ni mapandikizi au puppets wa ruling CCM, na hilo tunalijua fika, labda kama wewe ndo you are not aware au you simply ignore the facts.
In conclusion, ninapenda kukuhakikishia kwamba CDM is right in its cause, they have very powerful and strong arguments ambazo umma wa Tanzania unazikubali, na vile vile CDM have the alternatives on how to get things done.Lastly ninakushauri usome MWANANCHI YA LEO JUMAPILI front page usome ili uone ushauri ambao waziri mkuu Sumaye amewapa CCM kuhusu namna ya kudeal na eathquake ya CDM.