Dr Slaa: Kikwete acha kushambulia CHADEMA


M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,353
Points
2,000
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,353 2,000
Katibu Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Dk. Willibrod Slaa, amemtaka Rais Jakaya Kikwete kutotumia muda mwingi kuvishambulia vyama vya siasa.

Badala yake Dk. Slaa amemtaka Rais Kikwete ambaye pia ni Mwenyekiti wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), kutumia muda huo kuzungumza jinsi ya kutatua kero za wananchi ili kupunguza ukali na ugumu wa maisha unaowakabili sasa.

Aliyasema hayo alipokuwa akizungumza na waandishi wa habari katika Mahakama Kuu ya Kanda ya Arusha kuhusiana hoja mbalimbali zilizozungumzwa katika mkutano wa CCM uliofanyika jijini Dar es Salaam juzi.

Akijibu shutuma mbalimbali zilizotolewa katika mkutano wa kuwapokea viongozi mbalimbali wa CCM waliochaguliwa mjini Dodoma, Dk. Slaa alisema katika mkutano huo viongozi wengi wa chama hicho akiwamo Rais Kikwete, walitumia muda mwingi kuelekeza nguvu zao jinsi ya kukabiliana na vyama pinzani katika uchaguzi mkuu wa mwaka 2015.

Alisema CCM imeelekeza nguvu zake kujifua ili kukikabili Chadema katika uchaguzi ujao na siyo kuwaeleza wananchi nini watawafanyia ili kuwaondoa katika janga la umaskini.

Aidha, aliwatuhumu viongozi wa CCM kuchukua sera mbalimbali zilizoanzishwa na Chadema ikiwamo ya kusomesha wanafunzi bure kutoka shule ya msingi hadi sekondari.

Aidha, alisema anashangaa uteuzi wa Katibu Mkuu wa CCM, Abdulrahman Kinana kwa madai kwamba siyo msafi.

Source: Nipashe Jumanne
 
Mbaga Michael

Mbaga Michael

Verified Member
Joined
Nov 17, 2011
Messages
2,917
Points
1,250
Mbaga Michael

Mbaga Michael

Verified Member
Joined Nov 17, 2011
2,917 1,250
siasa tanzania
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,612
Points
1,500
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,612 1,500
Thanx dr Wilbrod..JK utadhani Rais wa Magamba pekee.mtu aige mfumo wa White house.tangu lini Obama kapiga siasa za democratic pale.
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,917
Points
2,000
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,917 2,000
Katibu Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Dk. Willibrod Slaa, amemtaka Rais Jakaya Kikwete kutotumia muda mwingi kuvishambulia vyama vya siasa.
Badala yake Dk. Slaa amemtaka Rais Kikwete ambaye pia ni Mwenyekiti wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), kutumia muda huo kuzungumza jinsi ya kutatua kero za wananchi ili kupunguza ukali na ugumu wa maisha unaowakabili sasa.
Aliyasema hayo alipokuwa akizungumza na waandishi wa habari katika Mahakama Kuu ya Kanda ya Arusha kuhusiana hoja mbalimbali zilizozungumzwa katika mkutano wa CCM uliofanyika jijini Dar es Salaam juzi.
Akijibu shutuma mbalimbali zilizotolewa katika mkutano wa kuwapokea viongozi mbalimbali wa CCM waliochaguliwa mjini Dodoma, Dk. Slaa alisema katika mkutano huo viongozi wengi wa chama hicho akiwamo Rais Kikwete, walitumia muda mwingi kuelekeza nguvu zao jinsi ya kukabiliana na vyama pinzani katika uchaguzi mkuu wa mwaka 2015.
Alisema CCM imeelekeza nguvu zake kujifua ili kukikabili Chadema katika uchaguzi ujao na siyo kuwaeleza wananchi nini watawafanyia ili kuwaondoa katika janga la umaskini.
Aidha, aliwatuhumu viongozi wa CCM kuchukua sera mbalimbali zilizoanzishwa na Chadema ikiwamo ya kusomesha wanafunzi bure kutoka shule ya msingi hadi sekondari.
Aidha, alisema anashangaa uteuzi wa Katibu Mkuu wa ccm, Abdulrahman Kinana kwa madai kwamba siyo msafi.

Source:Nipashe Jumanne
huyu mzee naye anajichanganya.anataka kutuambia kwamba kikwete huwa anazungumzia zaidi chadema kuliko ccm au kuliko mikakati,mafanikio nachangamoto zinazoikabili serikali! aache usanii aisee! au slaa hataki asikie akitajwa au chama chake kikitajwa na kikwete? kuhusu ccm kuchukuwa sera ya kusomesha wanafunzi bure,kwa hiyo kumbe anachotaka slaaa si watanzania wapate nafuu kwa kusomesha watoto bali anachotaka ni kupingana tu hata kama mwenzako anataka kufanya jambo la msingi?
 
N

Nyampedawa

Member
Joined
Feb 15, 2011
Messages
98
Points
70
N

Nyampedawa

Member
Joined Feb 15, 2011
98 70
Akijibu shutuma mbalimbali zilizotolewa katika mkutano wa kuwapokea viongozi mbalimbali wa CCM waliochaguliwa mjini Dodoma, Dk. Slaa alisema katika mkutano huo viongozi wengi wa chama hicho akiwamo Rais Kikwete, walitumia muda mwingi kuelekeza nguvu zao jinsi ya kukabiliana na vyama pinzani katika uchaguzi mkuu wa mwaka 2015.

Alisema CCM imeelekeza nguvu zake kujifua ili kukikabili Chadema katika uchaguzi ujao na siyo kuwaeleza wananchi nini watawafanyia ili kuwaondoa katika janga la umaskini.


Hapo kwenye red ni kete nzuri kwa CDM.
 
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2010
Messages
3,729
Points
1,225
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2010
3,729 1,225
Chadema wanamnyima usingizi, badala ya kufikiria ni jinsi gani ataondoa rushwa kwenye chama chake, anapoteza muda kuwashambulia chadema.

Ilikuwa asubuhi ikawa jioni, CCM wakaondoka!!!
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
29,020
Points
2,000
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
29,020 2,000
CCM hawajui wajibu wa chama tawala.Ndio maana kwao kila baada ya uchaguzi mkuu wao wanajipanga kwa uchaguzi unaofata bila kujiuliza wajibu wao. Dr kasema kweli kuwa wanajisahau
 
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2010
Messages
8,342
Points
0
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2010
8,342 0
Chadema wanamnyima usingizi, badala ya kufikiria ni jinsi gani ataondoa rushwa kwenye chama chake, anapoteza muda kuwashambulia chadema.

Ilikuwa asubuhi ikawa jioni, CCM wakaondoka!!!
mwanzoni alisema chama cha msimu anakumbuka kumekucha mchicha umekua na kuwa mbuyu ....
 
V

vutakamba

Senior Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
199
Points
225
V

vutakamba

Senior Member
Joined Apr 2, 2012
199 225
Nilifuatilia sana hotuba za wajumbe na viongozi wa ccm ktk mkutano mkuu. Pamoja na hotuba zilizotolewa na viongozi ktk mapokezi pale kinondoni, yote ilikuwa ni kulalamika tu juu ya rushwa ktk chama na mikakati ya kuendelea kushika dola ktk uchaguzi wa 2015, lakini hawkuongelea ni vipi watatatua matatizo ta uchumi kwa watanzania, kubuni ajira kwa vijana, kukuza uchumi unaodorora kila siku na kupambana na ufisadi uliokithiri ktk nchi. Ambao unateketeza karibu 80% ya mapato yote ya nchi na kubakiza 20% tu kwa maendeleo. Je nchi itaenda mbele kwa mtindo huo?.
Nchi hii inahitaji kiongozi shupavu na jasiri kuitoa hapa ilipo, mithili ya Marehemu Sokoine.
Hebu fikiria leo hii kwa katiba tuliyonayo ambayo watanzania wanaipigia kelele kuwa ibadilishwe, inampa kiongozi wa nchi madaraka makubwa sana, kiasi cha kutoulizwa, kuhojiwa au kushitakiwa. Lakini anashindwa kuchukua maamuzi magumu kuinusuru nchi katika wimbi la umaskini na kupambana na maovu bila kumwangalia mtu usoni.. Je itakapoundwa katiba ingine itakayokuwa na checks and balances na tukawa na kiongozi wa aina hii, atafanya kazi kweli?. Tujiulize na tutafute majibu.
 
MJENGA

MJENGA

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2012
Messages
669
Points
500
MJENGA

MJENGA

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2012
669 500
Maskini babuuuu, pole sana kwa kuikosa ikulu. Cheki ulivyochoka. Umeishiwa mashairi sasa umebaki kujibu hoja za J.K. Mwanzoni ulifikiri ungefanikiwa kwa maandamano ikawa hola, migomo hola, m4c holaaa. Na bado utapanga vingi lakini vitaishia kuwa hola. Pole Dr. Slaa uongo wooote mara makontena ya kura sijui nini, watanzania wameng'amua ujanja na uongo wako uliokubuhu. Utaisoma mzee CCM hiyoooooooooo na bado hadi ujinyon*********e mwaka huu.
 
50thebe

50thebe

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,141
Points
2,000
50thebe

50thebe

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,141 2,000
Natafuta ile orodha ya ahadi za CCM za 2010 nianze kuzidadavua ili nijue CCM ni wakweli ama waongo kwa kiasi gani kabla hatujafika 2014
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,115
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,115 2,000
Hata kusafirisha Twiga na Pembe Za ndovu na ni uongo!


Maskini babuuuu, pole sana kwa kuikosa ikulu. Cheki ulivyochoka. Umeishiwa mashairi sasa umebaki kujibu hoja za J.K. Mwanzoni ulifikiri ungefanikiwa kwa maandamano ikawa hola, migomo hola, m4c holaaa. Na bado utapanga vingi lakini vitaishia kuwa hola. Pole Dr. Slaa uongo wooote mara makontena ya kura sijui nini, watanzania wameng'amua ujanja na uongo wako uliokubuhu. Utaisoma mzee CCM hiyoooooooooo na bado hadi ujinyon*********e mwaka huu.
 
M

majebere

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
4,651
Points
2,000
M

majebere

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
4,651 2,000
Hana jipya huyu mzee.siasa imemshinda, arudi kumtumikia mungu.
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,115
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,115 2,000
Kweli kabisa Dr tatizo unaye mwambia hasikii kabisa!
 

Forum statistics

Threads 1,294,738
Members 498,025
Posts 31,186,621
Top