Dr Slaa azushiwa kifo


Status
Not open for further replies.
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Points
2,000
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 2,000
Katika hali inayoonekana Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr Wilbroad Slaa anatikisa anga la siasa za Tanzania jana wabaya wake wamemzushia kifo.

Katika SMS zilizokuwa zinasambazwa kwa watu mbalimbali ilidaiwa Dr Slaa amepata ajali ya gari na kufariki dunia.

Hali hiyo ilisababisha hofu kubwa kwa watu mbalimbali na kwa muda mfupi simu zilikuwa zikipigwa kila kona huku Taifa likiwa na tahuruki kubwa kwa muda mfupi.

Akizungumza na Nipashe Dr Slaa alisema yeye ni mzima wa afya bali kinachofanywa ni mchezo mchafu.Dr Slaa alisema maadui wa CHADEMA wanaweweseka na wanadhani wakizusha hivyo wanamtakia mabaya.Kiongozi huyo shupavu aliongeza kuwa kumzushia kifo ni kumuombea mema ambapo siku zake za kuishi zinaongezeka.

Source: Nipashe Jumapili.
 
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2012
Messages
5,931
Points
2,000
Age
40
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2012
5,931 2,000
Tatizo la magamba kuishiwa sera ndo wanatapatapa kwa kila njia,lakini wakumbuke alilolipanga MUNGU binadamu hawezi kulibadili.
 
S

slufay

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,385
Points
1,195
Age
43
S

slufay

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,385 1,195
Uko nyuma ya wakati huna jipya
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
33,752
Points
2,000
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
33,752 2,000
Ukiona hivyo, ujue kuna mpango unaandaliwa na wanajaribu kusoma reaction ya watanzania endapo watatekeleza huo mpango wao.
 
amkawewe

amkawewe

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2011
Messages
2,027
Points
1,195
Age
29
amkawewe

amkawewe

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2011
2,027 1,195
Ukiona hivyo ujue kuna mpango unaandaliwa na wanajaribu kusoma reaction ya watanzania endapo watatekeleza huo mpango wao.
????????????????!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
R

richone

Senior Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
146
Points
195
Age
34
R

richone

Senior Member
Joined Apr 3, 2012
146 195
imeandikwa mwana wa adamu hataishi milele pia mabadiliko ni muhimu na lazima!
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Points
2,000
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,000
wanajiandaa tena mdhuru kwa ajali?Ndio wanaanza bipu wananchi?hata wakifanya hivyo nchi haitakalika, na huyo mamluki wao naye hatopata.
 
MNAMBOWA

MNAMBOWA

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
2,012
Points
1,225
MNAMBOWA

MNAMBOWA

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
2,012 1,225
Alianza yeye kumzushia mkuu wa mkoa wa shy wakati wa uchaguzi kuwa amefariki kwake leo anaona uchungu?
 
R

RC.

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2012
Messages
444
Points
0
R

RC.

JF-Expert Member
Joined May 24, 2012
444 0
Katika hali inayoonekana Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr Wilbroad Slaa anatikisa anga la siasa za Tanzania jana wabaya wake wamemzushia kifo.

Katika SMS zilizokuwa zinasambazwa kwa watu mbalimbali ilidaiwa Dr Slaa amepata ajali ya gari na kufariki dunia.

Hali hiyo ilisababisha hofu kubwa kwa watu mbalimbali na kwa muda mfupi simu zilikuwa zikipigwa kila kona huku Taifa likiwa na tahuruki kubwa kwa muda mfupi.

Akizungumza na Nipashe Dr Slaa alisema yeye ni mzima wa afya bali kinachofanywa ni mchezo mchafu.Dr Slaa alisema maadui wa CHADEMA wanaweweseka na wanadhani wakizusha hivyo wanamtakia mabaya.Kiongozi huyo shupavu aliongeza kuwa kumzushia kifo ni kumuombea mema ambapo siku zake za kuishi zinaongezeka.

Source: Nipashe Jumapili.
POLE SANA DR.ila naomba uwe makini kwani yawezekana ndio plan zao!tunaomba jambo hilo lifuatiliwe ikibidi mtu huyo aliyetuma ujumbe huo akamatwe na kuswekwa ndani,kwani upuuzi kama huo utaendelea na kuua watanzania wenye pressure!
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,497
Points
2,000
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,497 2,000
Lazima litakuwa lile gaidi la kisomali kinana ndio limezusha
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,475
Points
2,000
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,475 2,000
Alianza yeye kumzushia mkuu wa mkoa wa shy wakati wa uchaguzi kuwa amefariki kwake leo anaona uchungu?
ile nayo kuna vyanzo vya kuaminika vilitaka kumchafua. Vikampigia simu
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,700
Points
1,195
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,700 1,195
Wanakusafishia njia baba usishtuke tuko nyuma yako na Mwenyezi MUNGU akulinde maisha yako yote.hatutegemei uchawi kama wao, Tulianza na MUNGU tutamaliza na MUNGU.
 
M

mmwaisoba

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2012
Messages
434
Points
0
M

mmwaisoba

JF-Expert Member
Joined May 20, 2012
434 0
Huko ni kujitafutia Umaarufu. Hicho kifo kakibuni Slaa mwenyewe baada ya kuona anguko la kasi la propaganda za CHADEMA na MTIKISIKO WA MKUTANO WA KINANA ARUSHA. KWA HILI BABU SLAA APUMZIKE TU WANAMDANGANYA. HANA MVUTO UONGO WAKE UMESHAELEWEKA KWA WATANZANIA NA KUDAI ANATAKA KUUWAWA AU KUDAI AMEKUFA NI SEHEMU YA POROJO AMBAZO SI MPYA KWA WATANZANIA. NO BODY HAS TIME AND SPACE FOR SUCH HHHHHHHAAAAAAAAAAAAA
 
S

STIDE

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
998
Points
195
Age
38
S

STIDE

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2011
998 195
Thubutuuu!!!!

Ccm tuachieni nchi yetu kwa amani, hii mizengwe yenu ya kipumbavu haitowasaidia!! Sana sana tutawaingizia vijiti ndo iwe heshima kwenu!!!
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,700
Points
1,195
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,700 1,195
Huko ni kujitafutia Umaarufu. Hicho kifo kakibuni Slaa mwenyewe baada ya kuona anguko la kasi la propaganda za CHADEMA na MTIKISIKO WA MKUTANO WA KINANA ARUSHA. KWA HILI BABU SLAA APUMZIKE TU WANAMDANGANYA. HANA MVUTO UONGO WAKE UMESHAELEWEKA KWA WATANZANIA NA KUDAI ANATAKA KUUWAWA AU KUDAI AMEKUFA NI SEHEMU YA POROJO AMBAZO SI MPYA KWA WATANZANIA. NO BODY HAS TIME AND SPACE FOR SUCH HHHHHHHAAAAAAAAAAAAA
Mbona mwenyekiti wa magamba aliwahi kuzushiwa kwamba ana UKIMWI mpaka akaanzisha kampeni ya kupima kwa hiari! Na yeye akaenda kupima.Je ilikuwa ni kutafuta umaarufu?
 
S

Sipendi Ubepari

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2012
Messages
249
Points
0
S

Sipendi Ubepari

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2012
249 0
Ukiona hivyo ujue kuna mpango unaandaliwa na wanajaribu kusoma reaction ya watanzania endapo watatekeleza huo mpango wao.
Akiuawa Dr.SLAA kisanii sanii eti AJALI YA GARI, SUMU, RISASI nk mimi naenda kufia Ikulu nikimsaka Mr.Dhaifu hadi naye afe.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,284,537
Members 494,169
Posts 30,830,974
Top