Dr. Slaa atoa sharti la mazungumzo na serikali.................


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
624,763
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 624,763 280
Gazeti la Tanzania Daima limetuhabarisha ya kuwa aliyekuwa mgombea wa uraisi kwa tiketi ya chadema Dr. Slaa ambaye wengi wetu tunaamini ndiye aliyeshinda kinyang'anyiro cha Uraisi ametoa sharti la mazungumzo na serikali ya CCM kuhusiana na utata wa matokeo......

Nao CCM kupitia Katibu Mkuu Makamba wametoa tamko la kupinga kuwa hakuna uhaja wa vyama hivyo viwili kukutana kuzungumzia uchaguzi ambao ulikwisha kuyfanyika vizuri kulingana na sheria ya uchaguzi..........................
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Mtoa hoja umeifanya hoja ikose uchangamfu kwa kushindwa kwako kutoa masharti aliyoyasema Dr Slaa,ili aweze kuzungumza na serikali!
 
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
1,068
Likes
17
Points
135
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
1,068 17 135
"..............Nao CCM kupitia Katibu Mkuu Makamba wametoa tamko la kupinga kuwa hakuna uhaja wa vyama hivyo viwili kukutana kuzungumzia uchaguzi ambao ulikwisha kuyfanyika vizuri kulingana na sheria ya uchaguzi.........................."

Nchi yenye usalama wa Taifa imara, mtu kama Makamba, RA, EL etc ilibidi wawe washauawa for the sake of more than 40mil Tanzanians.
 
W

Wezere

Senior Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
110
Likes
19
Points
35
W

Wezere

Senior Member
Joined Nov 2, 2010
110 19 35
Mazungumzo ni kitu kizuri kwa sababu ni njia salama kuondoa tofauti baina ya pande mbili zinazo kinzana,ila sio sababu ya CDM kung'ang'ania majadiliano kwa sasa wakati mtuhumiwa still haitaji mjadala kutokana na udikteta uliokithiri.CDM must kp on fight till sauti za wanyonge zitakapo sikika dat tym wataomba mazungumzo wenyewe.CDM mnatuwakilisha wengi your fall is ours stay on fight til its over
 
K

KERENG'ENDE

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
398
Likes
2
Points
35
K

KERENG'ENDE

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
398 2 35
Tafadhali naomba nijue Masharti aliyo toa Dr.Slaa
 
P

Paul J

Senior Member
Joined
Oct 25, 2010
Messages
193
Likes
1
Points
0
P

Paul J

Senior Member
Joined Oct 25, 2010
193 1 0
Nadhani mojawapo ya mashariti ni pamoja na kutungwa katiba mpya na tume huru ya uchaguzi! Kwa kuwa Dr.Slaa ni mtu makini sidhani kama anaweza kuruhusu mambo ya cufu na ssm kule Zanzibar! Dr.Slaa na watanzania wote kiujumla kazi yetu tuliyonayo sasa baada ya uchaguzi ni kudai katiba mpya na tume huru ya uchaguzi na kama hili tukilifanikisha tutaweza kuizika ssm ambayo kansa ya uongozi imekuwa ikiitafuna kwa kipindi kirefu sana! Watanzania inabidi tutambue kuwa matatizo tuliyonayo hayawezi kutatuliwa na mgonjwa sugu wa kansa kama alivyowahi kusema baba wa taifa! Tudai katiba mpya na tume huru ya uchaguzi ili chaguzi zinazokuja zisitawaliwe na uchakachuaji na huyu mgonjwa sugu wa kansa tumzike salama kwa sababu hatii matumaini kabisa ya kupona na anazidi kusababisha hasara kubwa kwa taifa na kwa kila mtanzania mmoja mmoja! Tukiamua na kudhubutu tunaweza! Wabunge wetu wameonyesha njia!
 
Kinyambiss

Kinyambiss

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2007
Messages
1,372
Likes
6
Points
135
Kinyambiss

Kinyambiss

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2007
1,372 6 135
Wenzake washaingia magogoni sasa nashangaa anatoa wapi ultimatum.. ata protests kashindwa ku-organize sasa si bangi hizi..
 
sbilingi

sbilingi

Senior Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
144
Likes
0
Points
0
sbilingi

sbilingi

Senior Member
Joined Nov 16, 2010
144 0 0
Gazeti la Tanzania Daima limetuhabarisha ya kuwa aliyekuwa mgombea wa uraisi kwa tiketi ya chadema Dr. Slaa ambaye wengi wetu tunaamini ndiye aliyeshinda kinyang'anyiro cha Uraisi ametoa sharti la mazungumzo na serikali ya CCM kuhusiana na utata wa matokeo......

Nao CCM kupitia Katibu Mkuu Makamba wametoa tamko la kupinga kuwa hakuna uhaja wa vyama hivyo viwili kukutana kuzungumzia uchaguzi ambao ulikwisha kuyfanyika vizuri kulingana na sheria ya uchaguzi..........................
Mnatuposhosha Dr. Slaa ameshinda au ameshindwa kwa kura chache?????????????
Ushabiki huu mi simo!!!!!!!!!11
 
T

Tanganyika

Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
67
Likes
0
Points
0
T

Tanganyika

Member
Joined Nov 4, 2010
67 0 0
Natoa angalizo kwa JK; mkubwa watanzania wa leo si wale wa miaka 10 iliyopita........wamejua haki zao hivyo ni bora ukasikiliza hoja za chadema kwani ni hoja za msingi na hizi hoja watanzania tuliokuwa wengi tunazikubali, ukipuuza kama mzee Makamba litakuja kukugharimu, Makamba ni mtu hatari sana........hayitakii hii nchi mema anafikiri anayopanga, kufanya na kuamua ni faida kwake na chama chake, la hasha.......hayo yameua na yanaendelea kuuwa chama na yasipokabiliwa baadaye yataleta machafuko ndani ya nchi, bwana mkubwa angalia sana hii miaka mitano isije ikawa ya kukutengenezea barabara ya kuelekea the HEGI wewe na Makamba...........angalia Ruto anavyoangaika sasa! kumbuka kuwa hakuna lenye mwanzo lisilokuwa na mwisho!!!! Mungu wetu atasimama haki itendeke.

"..............Nao CCM kupitia Katibu Mkuu Makamba wametoa tamko la kupinga kuwa hakuna uhaja wa vyama hivyo viwili kukutana kuzungumzia uchaguzi ambao ulikwisha kuyfanyika vizuri kulingana na sheria ya uchaguzi.........................."

Nchi yenye usalama wa Taifa imara, mtu kama Makamba, RA, EL etc ilibidi wawe washauawa for the sake of more than 40mil Tanzanians.
 
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
2,445
Likes
1,117
Points
280
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
2,445 1,117 280
Nionavyo atoe masharti asitoe nataka kufahamu toka kwa Dr.Slaa ameshindwa kwa kura ngapi ameshinda kwa kura ngapi.Bado nimesimamia pale aliposema matokeo ya tume nec na vituo vya kupigia kura vinatofautiana ninachotaka kujua ni tofauti hiyo IKOJE mambo ya masharti hayo ni baadaye.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
624,763
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 624,763 280
Nionavyo atoe masharti asitoe nataka kufahamu toka kwa Dr.Slaa ameshindwa kwa kura ngapi ameshinda kwa kura ngapi.Bado nimesimamia pale aliposema matokeo ya tume nec na vituo vya kupigia kura vinatofautiana ninachotaka kujua ni tofauti hiyo IKOJE mambo ya masharti hayo ni baadaye.
Ninakubaliana nawe......hata wangebandika kwenye website yao kutujulisha hali halisi..................badala ya kubakia kudai wananakusanya takwimu .....zipi hizo zisizo kuwa na ukomo wa muda?
 
Edward Teller

Edward Teller

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
3,818
Likes
90
Points
145
Edward Teller

Edward Teller

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
3,818 90 145
tupe masharti aliyoyatoa Slaa mkuu,ili twende sawa
 

Forum statistics

Threads 1,235,492
Members 474,615
Posts 29,224,278