Dr Slaa asigombee urais mwaka 2015. Hawez shinda

Dr Slaa asigombee urais mwaka 2015. Hawez shinda

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Posts
14,696
Reaction score
32,273
Nlikuwepo miaka ile siasa imeanza na sera za uzawa za Mch Mtikila. watu walimsikiliza wakavutiwa naye mamia kwa mamia na kulisukuma gar lake wakitaka aelekee ikulu. that time Rais Mwinyi alikuwa ameshaikimbia Ikulu. Mtikila wakat huo kwa busara alikataa kwenda magogoni kwa kuwa hakuwa ameshajiaandaa na hakutaka kwenda ikulu kwa njia ile. nakumbuka magabachori walivyokimbia nchi kutokana na sera za mtikila.
nikamkumbuka Mrema wakati wa uhai wake aliposikilizwa na watu wakamkubal kufikia hatua ya kusukuma gari lake n.k leo hatunaye tena amebaki akiweweseka akili yake ishazimia kama si kufa.
Dr slaa ana hoja ana ujasiri lakin hana uwezo wa kuwa Rais
1. bado watu weng hawajamkubal kwenye kipengele cha urais hana mvuto huo.
2. ana hasira na wakat mwingne anatoa matamko ya jazba urais unataka mtu mtulivu asiyekimbilia kutoa tamko
3. chuki pia ni tatizo kwa Dr Slaa hili tunaliona anapokuwa anamchukia mtu meng anayafanya kuonesha chuki yake.
Chadema tunapenda iongeze Wabunge weng sana mwaka 2015 kwa kuweka wabunge makini. na wale waliopwaya kipind hiki waachwe au wapewe kaz nyingne. wabunge weng wataleta changamoto zaid bungen na hii itasababisha wabunge wa CCM wasilale. ila kwa upande wa urais hili ntalisema bila kificho CDM bado haijawa na mtu wa kugombea urais. Dr slaa abaki kuwa mtu wa Chama na mikakati mbalmbal ambayo atashirikiana na watu wengne ndan ya chama.
ila yeye kama yeye hafai na hatoweza kuwa rais wa Tanzania.
 
Mkuu,

Ujumbe wako mzuri sana na ni imani yangu ushauri wako ungelifanyiwa kazi endapo tu ungeleta huu ushauri kwa IDENTITY inayo eleweka kidogo (User name).
 
Yaah watafute kiongoz asiye najazba wawe openmind kwa maendeleo ya taifa sio ufuasi wa chama
 

Nadhani ungetupatia sifa za mtu anayefaa kuwa Rais, Wewe kinachokusumbua ni ukweli kwamba Dr. haongeki na na hivyo hofu yako ni kwamba matapeli wote, mafisadi, wauza unga wanajua vema kiboko kitakachowachapa sawasawa. CHADEMA sio chama kama CCM ambapo mtu hujitangaza, wao wanasubiri vikao maalum vya chama. Ni Mapema mno kuanza kufanya mambo ya kuhisia "speculations" hapa na kutuletea mifano ambayo ni "irrelevant".

Kama uko kwenye magamba wewe jiandae utulie tu tayari kunyolewa taratibu.
 
"Man shall not live by bread alone, but by every word that proceedeth out of the mouth of God"
 
Nimeona point yako, raisi anatakiwa asiwe na visasi kama Kikwete maana hata Babu Seya na wanaye hawajafungwa kwa visasi. Pia tumeona raisi mwenye mvuto kama Kikwete analeta maisha bora kwa kila mtanzania kama aliyoleta Kikwete.

Pia enzi ya Mtikira Facebook na twita zilimtoa sana Mtikira....
 
Dr. Slaa kama maji usipoyanywa utayaoga.
mtahangaika sana kuwarubuni wananchi lakini mwisho wa siku mnajifunga wenyewe.!!
 
Nlikuwepo miaka ile siasa imeanza na sera za uzawa za Mch Mtikila. watu walimsikiliza wakavutiwa naye mamia kwa mamia na kulisukuma gar lake wakitaka aelekee ikulu. that time Rais Mwinyi alikuwa ameshaikimbia Ikulu. Mtikila wakat huo kwa busara alikataa kwenda magogoni kwa kuwa hakuwa ameshajiaandaa na hakutaka kwenda ikulu kwa njia ile. nakumbuka magabachori walivyokimbia nchi kutokana na sera za mtikila.
nikamkumbuka Mrema wakati wa uhai wake aliposikilizwa na watu wakamkubal kufikia hatua ya kusukuma gari lake n.k leo hatunaye tena amebaki akiweweseka akili yake ishazimia kama si kufa.
Dr slaa ana hoja ana ujasiri lakin hana uwezo wa kuwa Rais
1. bado watu weng hawajamkubal kwenye kipengele cha urais hana mvuto huo.
2. ana hasira na wakat mwingne anatoa matamko ya jazba urais unataka mtu mtulivu asiyekimbilia kutoa tamko
3. chuki pia ni tatizo kwa Dr Slaa hili tunaliona anapokuwa anamchukia mtu meng anayafanya kuonesha chuki yake.
Chadema tunapenda iongeze Wabunge weng sana mwaka 2015 kwa kuweka wabunge makini. na wale waliopwaya kipind hiki waachwe au wapewe kaz nyingne. wabunge weng wataleta changamoto zaid bungen na hii itasababisha wabunge wa CCM wasilale. ila kwa upande wa urais hili ntalisema bila kificho CDM bado haijawa na mtu wa kugombea urais. Dr slaa abaki kuwa mtu wa Chama na mikakati mbalmbal ambayo atashirikiana na watu wengne ndan ya chama.
ila yeye kama yeye hafai na hatoweza kuwa rais wa Tanzania.

Ndio sifa za chama gani hizo au za raisi wa nchi gani huyo. Tunahitaji mtu asiye ma mvuto tunahitaji mtu wa kubadili masiah ya watz.
 
Hizi thread peleka kwa wanywa gongo wenzako hata siku moja huwezi kumfananisha Dr na Mrema au Mtikila kwanza wote sio maDr mlinganishe na MaDr wenzake


mama toto nakushukuru kwa kumwelewesha mjinga huyu ama mzigo huu.
 
Last edited by a moderator:
Hizi thread peleka kwa wanywa gongo wenzako hata siku moja huwezi kumfananisha Dr na Mrema au Mtikila kwanza wote sio maDr mlinganishe na MaDr wenzake

theology DR....isnt same as PhD holder of other worldly disciplines i.e medicine, geology, physics, history, political science, management, economics etc etc

Lazima tujue tofauti ya dogmatic instructions kwenye dini na scientific inquiry za kiuhalisia na kidunia kwenye masomo mengine yasiyo ya dini. sijui nani aliwaambia kanisa watoe degree za dini. Degree whether a first one, 2nd or doctoral research should be only awarded to measurable knowledge that can be analysed and applied in real world situations na siyo matters of faith which cannot be measured or analysed. UDR wa Slaa ni sawa na mtoto wa grade 1 apewe honorary PhD..in other words hauna maana.
 
theology DR....isnt same as PhD holder of other worldly disciplines i.e medicine, geology, physics, history, political science, management, economics etc etc

Lazima tujue tofauti ya dogmatic instructions kwenye dini na scientific inquiry za kiuhalisia na kidunia kwenye masomo mengine yasiyo ya dini. sijui nani aliwaambia kanisa watoe degree za dini. Degree whether a first one, 2nd or doctoral research should be only awarded to measurable knowledge that can be analysed and applied in real world situations na siyo matters of faith which cannot be measured or analysed. UDR wa Slaa ni sawa na mtoto wa grade 1 apewe honorary PhD..in other words hauna maana.
unataka awe na doctorate ya juzuu?
 
unataka awe na doctorate ya juzuu?

Nafikiri waislamu hawana degree za dini na kama wanazo zote ni za kijinga kama hiyo ya kanisa.....ungesoma vizuri nilichoandika au ungeomba mtu karibu yako akusaidie kuelewa kama kuna shida ya kuelewa sentesi zaidi ya 2,3 na kama umesoma na kuelewa na kudiriki kunijibu ulivyojibu basi huna haja ya kunijibu tena kwa sababu inaonyesha una kiwango kidogo cha akili/kufikiri na hilo halitokua kosa lako kuna watu wengi hapa kama wewe
 
ni kweli wewe ni chizi maalifa hauna jipya cdm inasonga mbele wewe jikanyage tu cdm speed 120
 
Nyota ya Dr. Slaa inangaa sana kwa sasa. Asiyeona hilo ni yule tu asiyependa kutazama!!
 
Hizi thread peleka kwa wanywa gongo wenzako hata siku moja huwezi kumfananisha Dr na Mrema au Mtikila kwanza wote sio maDr mlinganishe na MaDr wenzake

Kweli wewe mana toto....nimeamini. unaangalia phd? thats so bad. maana kama ni hivyo tungemchagua Prof Lipumba kabisa. Huwez mlinganisha Dr Slaa na Mch Mtikila kwenye siasa za Tanzania. wewe bado hjaifaham siasa ya Tanzania. Mtikila ni Gwiji wa siasa ambaye huwez kumweka meza moja na Dr, Prof Lipumba na mwingne yeyote. mi nakweleza kitu nachofaham. siwek ushabik na akili yangu haijawa polluted na itikadi za vyama. bado uwezo wangu wa kufikiri ni mzur kabisa tofaut na wewe unawaza kwa kutanguliza itikadi kwanza
 
Back
Top Bottom